HCM Gameboy Advance Video Likenew cho người sưu tầm!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Michael_Long

Nấm bình thường
trước mình thấy có anh bán pokemon video có 150k,giá của bạn hơi cao mà giờ ít ai sưu tầm,mình ko có ý định phá topic mà góp ý xíu thui!

gameboyer

Nấm nhỏ
trước mình thấy có anh bán pokemon video có 150k,giá của bạn hơi cao mà giờ ít ai sưu tầm,mình ko có ý định phá topic mà góp ý xíu thui!
Uhm mình từng mua một cái giá đó mà. Mà hiếm khi có người bán lắm. Hên thì mua trúng món hời thôi. Còn cái này mình mua giá cũng cao nên bán lại phải cao thôi. Với lại của mình rất mới nữa. Đăng bán từ từ hehe :-D

Mình là người hốt cún PKM video của ảnh nè. Anh vuongminh05 gì ở Gò Vấp bán đúng hem, 150k. Thấy topic bác bán GBA video mê quá bơi vào để hốt về, hi hi nhưng tình hình là cao chót vót ko đủ lúa rồi. Tem đẹp quá. Up phụ.

gameboyer

Nấm nhỏ
Mình là người hốt cún PKM video của ảnh nè. Anh vuongminh05 gì ở Gò Vấp bán đúng hem, 150k. Thấy topic bác bán GBA video mê quá bơi vào để hốt về, hi hi nhưng tình hình là cao chót vót ko đủ lúa rồi. Tem đẹp quá. Up phụ.
Mọi người quan tâm thì mình cũng fix mà :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN