HCM Gba sp 4 đèn + ez flash 4

Cửa hàng game Nintendo nShop

bùm

1tr3 @@ hàng 2nd .... DSL full phụ kiện chỉ khoãng 1tr1 bỏ thêm 300k mua supercard gba nữa là chơi trọn bộ. vừa được ds vừa được gba ... Bạn bán giá đó tới tết ma rốc cũng chả ai mua:myemo0138:

1tr3 @@ hàng 2nd .... DSL full phụ kiện chỉ khoãng 1tr1 bỏ thêm 300k mua supercard gba nữa là chơi trọn bộ. vừa được ds vừa được gba ... Bạn bán giá đó tới tết ma rốc cũng chả ai mua:myemo0138:
cái chính là dân sưu tập ý chứ :-?
máy 4 đèn thấy bán toàn 600, 700k, thêm em EZ 500-600k nữa, cả thẻ nhớ thì tầm giá này là đúng rồi =.=

Quá chuẩn.Ông nào bán mấy cái cạc này cũng phải chém theo câu hiếm này hiếm nọ rồi thì xịn này xịn kia.Tiền này làm con DS cho lành.Thêm cái SC lite nữa.Giá này có ai thích GBA thì ng ta cũng đi mua mới

tibitibo

Nấm nhỏ
Chắc bạn nên up thêm hình cho dễ đánh giá. Mà sưu tập thì cũng phải dùng tiền có đầu óc :D Máy không thì có thể mua, chứ mấy cái super card thì không có gì là hiếm và đáng đễ sưu tập hết :rolleyes[1]:

axl123

Nấm nhỏ
Quá chuẩn.Ông nào bán mấy cái cạc này cũng phải chém theo câu hiếm này hiếm nọ rồi thì xịn này xịn kia.Tiền này làm con DS cho lành.Thêm cái SC lite nữa.Giá này có ai thích GBA thì ng ta cũng đi mua mới
Thế không thì sao mà bán đc hả bạn =)) Mỗi máy chơi nó có cái hay riêng bạn à. Mình vừa chi 1tr2 để mua cả máy và EZ card nè vấn đề j ko mấy bạn :))
Chủ thớt để giá kia chắc để fix cho tiện và mặc cả cho dễ =))

Thế không thì sao mà bán đc hả bạn =)) Mỗi máy chơi nó có cái hay riêng bạn à. Mình vừa chi 1tr2 để mua cả máy và EZ card nè vấn đề j ko mấy bạn :))
Chủ thớt để giá kia chắc để fix cho tiện và mặc cả cho dễ =))
Đời mấy ai như bạn =)).Tuy chơi GB thì phải chơi trên GBA thì mới phê nhất nhưng với mức giá đủ để mua DS cũng đậm phong cách GB thì.....:no:

nickcarter9

Banned
bán lẻ thì sms qua 01678825772 nhé mình mua gba sp 4 đèn
mình chỉ hứng thú với máy gameboy hok thích flash card lắm được thì để cho mình nhé thanks bạn :)

axl123

Nấm nhỏ
DĨ nhiên ko tức rùi vì giá đó tự bạn đưa ra mà, đâu phải mình đâu. 2 bên thỏa thuận ok rùi mới GD.
Tôi ko tức vì bạn hứa kèm cho mỗi cái băng Megaman& bass dù trên topic bảo là kèm 2 băng nhưng mà sau lại ko kèm vào cho ng ta băng nào hết :|

beurney

Nấm bình thường
ai buôn bán thì cũng muốn mình bán đc giá cao
còn ai mua thì cũng muốn mình mua đc giá rẻ.
do đó người bán có quyền đưa ra giá và người mua có quyền mặc giá (thuận mua vừa bán)
nhưng ng bán mà đưa ra giá bán cao hơn giá trị sử dụng của món hàng thì chả ai mua.có nước để chơi
vì vậy các bạn có mua hay ko thì đừng nên gây chiến mất hòa khí
up phụ chủ topic

axl123

Nấm nhỏ
Giá xé lẻ theo mình nên để
GBA 650K
EZ 500K

Vì giá mới của EZ mình đặt mua là 550K thôi. GBA nintendo khá là hiếm nên giá cao chứ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN