[GBC] Thảo luận Pokémon Gold & Silver & Crystal

Cửa hàng game Nintendo nShop

hay ghê black/white sap trinh lang roi phai di mua gap thoi

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

Sao dạo này hổng thấy ai lên hết trơn.Bận học quá à

Ai giúp em với !!!!!!!!!!!!!!

em mới chơi game Poke'mon hum mình săn tim link down may nhặc đc game pokemon Silver-Gold-Crystal chơi thấy hay minh đi đc tới đoạn hải đăng va tin tower và gym gì mà đi vào nó đẩy ra còn gym đá thì không có thằng để mình kiêu chiến
ai có cách nào mà làm cho mấy cái hầm sáng lên không và ai chỉ mình cách nào bơi được vậy
Mình cảm ơn trước nha!!!!!!!!!1

Cuộc sống đang chờ đợi ngày thứ 7 ra bản tiếng Nhật măc dù chả hiểu gì về tiếng Nhật cả:em36:

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

À cho mình hỏi cái ngu ngu tí ai biết dán ảnh vào chũ kí không vậy. :em34:

haiz zoi oi la zoi mac du da duoc muon choi thu black va white nhung ma tac duong hoai vi khong bit tieng Nhat.Ngoai le cau hoi:Có ai biết dùng chiêu last resost nhu the nao ko(Trong pokemon D/P/P)và lấy togepi trong diamond o dau vay? :em04:

BubbleHead

Nấm bình thường
dùng hết PP các đòn khác thì bạn sẽ dùng dc nó,trong phần giải thik có mà :-? togepi thì đến cái thành phố có gym grass,sau khi clear xong 1 số thứ ở đó thì champion sẽ cho bạn 1 quả :-?

ratmoonser

Thành viên lâu năm
^ đâu ra nếu thế thì có mà chờ mạt kiếp mới chơi dc chiêu đó 8-} !!!!!! Chỉ cần sài đủ 3 move còn lại trong tổng 4 move là có thể sử dụng Last resost !!!

Haiz
Cái bạn nói la trong Platinum hay la gì vậy :em04:

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

Chiêu last resost kể ra cũng thuộc tâm tạm tạm được.vậy còn chiêu Imprison thì sao.Hình như nó vớ vẩn thì Phải=))

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Mà kể cả nếu chơi bản platinum đi chăng nữa thì bạn bảo clear cái gì

BubbleHead

Nấm bình thường
dùng tiếp HM cut để đi vào tòa nhà galactic giải cứu chủ cửa hàng xe,sau đó xong r thì nhất định Champ sẽ xuất hiện lần nữa và đưa bạn quả trứng

ban tim lugia o may cai hang o khu WHIRL ISLAND y.nh0 phai lay HM WHIRLPOOL o cho LANCE thi moi vao duoc dao.vi o cua cac hang co xoay nuoc.pha xoay nuoc moi vao duoc hang.ban giup LANCE o MAHOGAN TOWN y.\m/

Ai có cái cheat của Platinum ko cho mình (vì phá đảo bao nhiêu lần rồi mà đang có hứng bắt tất cả pokemon.Mà cho mình hỏi bắt con ralts trong diamond ơ đâu vậy hả :em04:

Em đang chơi lại pkm shilver có ai bít cách lấy đá tiến hoá( fire stone, watter stone ) ở đâu ko giúp em với. À ma battẻ tower ở đâu vậy em ko tìm được, hiện tại em đã đánh xong thèng Red oài. Bá nào bít chỉ dùm em với.

Em ko thể nào tìm được battle tower trong silver đâu nhé.Qua Crystal mới có nha.
Đá tiến hòa thì yêu cầu em quay lại mấy trang trước để tìm hiểu chi tiết nha em.Chúc em có thể tìm được :em36:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN