Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho mình hỏi là mình mới lấy 3ds xl bên mỹ về , sạc us dùng là 110v , hôm nay nhờ ông anh đi mua cục biến áp tự ngẫu lioa đầu vào 220 , ra 100v , cho mình hỏi cắm sạc 110v vào biến áp 100v thì có bị sao không nhỉ , mình đang lăn tăn vấn đề này , bạn nào biết thì tư vấn dùm mình nhé , thank

cho mình hỏi là mình mới xách 1 em 3ds xl us về , nhưng mà sạc của hệ us là 110v , hôm nay nhờ ông anh đi mua biến áp tự ngẫu của lioa về , ông ý mua loại biến áp đầu vào 220 , ra 100v , cho mình hỏi mình cắm sạc 110v vào biến áp chuyển nguồn 100v thì có bị làm sao k , có hại máy với sạc k . bạn nào biết thì tư vấn mình với , thank nhiều ạ

8163264128

Thành viên lâu năm
cho mình hỏi là mình mới lấy 3ds xl bên mỹ về , sạc us dùng là 110v , hôm nay nhờ ông anh đi mua cục biến áp tự ngẫu lioa đầu vào 220 , ra 100v , cho mình hỏi cắm sạc 110v vào biến áp 100v thì có bị sao không nhỉ , mình đang lăn tăn vấn đề này , bạn nào biết thì tư vấn dùm mình nhé , thank
Cùng lắm thì ko sạc đc. Ko hỏng gì đâu.

em có con 3ds vừa đổi bh em muốn chơi game ds trên 3ds . thẻ r4 3ds đã có n khi lắp thẻ nhớ vào r4 3ds rồi lắp vào máy thỳ bật game k nhận file save :( em phải làm sao bh ạ :((

tức là lúc em bật máy và vào phần fc r4 3ds ý thỳ bt nó chỉ hiện mục lục game thôi còn bh nó hiện kèm cả file save kèm theo game nữa

em có 21 game thỳ bh mục lục lên tân 46 :v

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN