Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình đọc trong cái sách hướng dẫn đi kèm máy 3DS thấy ko cho phép dùng sạc của DS lite, DSi để sạc 3DS vậy thì sạc của 3DS có sạc đc cho máy DS lite, DSi ko?:shake::shake:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Sạc của 3DS và DSi giống nhau hoàn toàn, DS Lite thì xài sạc khác, muốn cắm vào cũng chả được chứ sạc gì :)

Ai biết tại sao khi chơi game Legend of Zelda - Phantom Hourglass vừa vào được 1 tý nó báo ra 1 ròng chứ gì đó không nhớ rõ rồi đứng luôn không , không vào được game là sao ??? có cách khắc phục không :bye2[1]: .
À mà mình dùng R4i Gold \m/

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Thông báo cái gì là cái gì mới được chứ, bạn ra bệnh viện kêu em bị đau nhưng em chả biết đau chỗ nào cả ai mà cứu được bạn :)

Em cập nhật cho con R4i gold , không hiểu sao giờ nó không hiên nên icon của r4i nữa , có cách nào khắc phục không :bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]:

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

đang lúc cập nhật ấn nhầm nút HOME các bác ạ , giờ làm sao đây các bác , không nhận R4i nữa :bye2[1]:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Em cập nhật cho con R4i gold , không hiểu sao giờ nó không hiên nên icon của r4i nữa , có cách nào khắc phục không :bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]:

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

đang lúc cập nhật ấn nhầm nút HOME các bác ạ , giờ làm sao đây các bác , không nhận R4i nữa :bye2[1]:
Brick rồi bác ạ,tùy thẻ,nếu là r4ids.cn,r4i gold plus thì ok

Brick rồi bác ạ,tùy thẻ,nếu là r4ids.cn,r4i gold plus thì ok
Ui bác ơi , plus là sao bác ... có khó không .... :rolleyes[1]: , giúp mình tí nha :shake: cám ơn trước , tí cám ơn típ :P:bee:

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

Tim hoài mà không thấy unbick ở đâu , ai chỉ mình với :sorry[1]::sorry[1]:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Ui bác ơi , plus là sao bác ... có khó không .... :rolleyes[1]: , giúp mình tí nha :shake: cám ơn trước , tí cám ơn típ :P:bee:

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

Tim hoài mà không thấy unbick ở đâu , ai chỉ mình với :sorry[1]::sorry[1]:
bạn chụp cái thẻ lên nhé,nếu giúp đc,mình sẽ support cho bạn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN