Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Máy bạn mới mua chắc còn ở Fw đầu tiên nên up hơi lâu chứ về sau up chỉ khoảng 5p hà
Còn lỗi thì do wifi nhà bạn thui, tốt nhất ra máy quán trà chanh, caffe mà up:rolleyes[1]:

kelvin8652200

Pen Warrior
cho mình hỏi ở trong forum có ai xài máy hệ aus-nzl kg, mình trc h xài hệ us mà lần này ra xl chắc mua luôn bên này quá, có điều kg biết eshop có máy cái nintendo show như us kg, có nintendo video, nintendo zone này nọ kg....thanks

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Nó chỉ chứa một bản cập nhật cố định thôi, không có lên mới nhất, cao nhất hiện giờ là Mario Kart 7 và Super Mario 3D Land là có bản update 2.2.0

ok bác >< thế mấy cái fw 2. j j ấy thì có chặn Fc ko bác >< :D thế bh chơi game gốc cũng ko ảnh hưởng j đến Fc hả bác >< e đang dùng cái galaxy eagle ( ker 4.0 ) >< cái FC clone của r4

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Game đó ko có đâu. Trước khi update nó đều yêu cầu xác nhận có muốn hay không chứ có phải nó tự làm đâu, khỏi lo

htduy

Nấm nhỏ
cho D hỏi mấy game trên eshop như Pokedex Pro dung lượng nhiều không, vì sắp tới mua bản XL sẽ kèm theo thẻ 4GB nhưng không biết đủ xài không hay phải upgrade lên thẻ mới
và cái Acekard 2i thấy bên gamevn nói là có khi update firmware sẽ bị corrupt và chỉ xài được trên Dslite thôi không còn dùng được trên 3DS nữa, như vậy là sao ?
không biết cái Acekard 2i D vừa up FW trên DSlite có bị gì không

keen9000

Nấm nhỏ
cho D hỏi mấy game trên eshop như Pokedex Pro dung lượng nhiều không, vì sắp tới mua bản XL sẽ kèm theo thẻ 4GB nhưng không biết đủ xài không hay phải upgrade lên thẻ mới
và cái Acekard 2i thấy bên gamevn nói là có khi update firmware sẽ bị corrupt và chỉ xài được trên Dslite thôi không còn dùng được trên 3DS nữa, như vậy là sao ?
không biết cái Acekard 2i D vừa up FW trên DSlite có bị gì không
ko / app và game eshop đa phần dung lượng ít - tính = block , thẻ 2g xài đã đủ ,nếu nhắm mua đc nhiều game trên eshop thì cứ đổi thẻ khác ,đổi thẻ cũng đơn giản - copy paste
3DS hiện đang có fw mới nên acekard và nhiều loại card khác ko xài đc, giải pháp là ko up hoặc up rồi thì chờ fix ,DSlite ko có khoản up FW nên ko lo

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN