Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
Máy 3ds mình giờ thành cục gạch nè có chơi đâu mới mua đc cái game street fighter 4 ma trời ơi cái game gì chán ơi là chán chơi đc một hồi xong dẹp lun hiz giờ kím game khác củng k có đang định mua cái fc chơi game ds đở đợi pokemon x y ra là mua game về chơi hihi giờ 3ds cất tủ hiz
SSF4 hay mà bác,chơi Online vs luyện combo nó mới hay à

sao khi update system thi tôi vào game không được là vì sao vậy xin ad và các bạn giúp tôi với nó hiện thông báo lỗi như sao : An error has occurred .Press and hold the Power button to turn the system off.Please refer to the Nintendo DSI Operations Manual for detail . tôi mở rồi tắt rồi mở lại mà vẫn không vào được.

milu2013

Nấm nhỏ
sao khi update system thi tôi vào game không được là vì sao vậy xin ad và các bạn giúp tôi với nó hiện thông báo lỗi như sao : An error has occurred .Press and hold the Power button to turn the system off.Please refer to the Nintendo DSI Operations Manual for detail . tôi mở rồi tắt rồi mở lại mà vẫn không vào được.
Bạn đang xài hệ máy gì thế

Key_blade

Thành viên lâu năm
Mình hem bik chơi cái đó ko biết combo thế nào lun toàn đi spam người ta hiz
Bạn chuyển sang pro mode trong cái button setting ms đánh đc,vào chanlenge để luyện skill nhé,game hd bạn từ A->Z.Trc mềnh giống bợn chơi 3 ngày đâm chán cuối cùng thành fan ruột lúc nào k hay

HOANS

Nấm nhỏ
:-o Ồ thẻ nhớ đc lên đến 16GB cơ à! Mình thì lúc mua tặng thẻ 2GB tưởng không mở rộng được. Nếu sau này chuyển thẻ nhớ không biết có được không nhỉ?! Sợ mất dữ liệu!

• Fire Emblem Awakening: Nếu thích chơi dạng RPG (Role Playing Game), chiến thuật và theo lượt. Hình ảnh cực đẹp!
      • Kid Icarus: Uprising: Nếu thích chơi hành động góc nhìn thứ 3 (Game này mình đang chơi) đặc biệt có chế độ PVP online, hiện vẫn đông người chơi. Full action, đa dạng dễ khó và rất nhiều vũ khí đi kiếm hoặc ghép lại.
      • Super Mario 3D Land: Game này khá đặc biệt so với các dạng Mario khác, vì góc nhìn 3D từ trên xuống. Lối chơi cần kĩ năng hơn vì không gian 3 chiều. Hình ảnh đẹp, game hay nên sở hữu!
      • Mario Kart 7: Vẫn là game đua xe no.1. Cách đây 2 năm thì có nh người chơi online chứ h thì ít. Nếu chơi offline đua xe vẫn là game đỉnh của 3DS.
      • New Super Mario Bros. 2: Lối chơi cũ, đa dạng nhiều đồ "ăn" hơn. Nếu chơi giải trí nên mua game này. Hiện mình đang mua băng này, hàng đang ship về nhà :D
Nói chung là tùy vào sở thích của bạn. Tốt nhất là xem trailer ngâm cứu kĩ vào r xem trò nào thích nhất, xong sau này dành tiền mua các băng còn lại sau. Game nào cũng hay khó mà chọn 1 đc :D

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Bạn xài flashcart nào thì lên trang web của nó xem có bản update cho DSi 1.45 chưa, bỏ cuộc sớm vậy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN