Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

hầu như chả ai chơi ,những ng từng chơi (vd như mình ) hầu như là dùng gateway =))
chưa chơi đến đoạn đó nên chưa trả lời dc :))

Game nài chưa phát hành ở phương tây mà bạn.mới chỉ ra cho japan thôi.với lại game sẽ đòi hỏi fw mới nhất như pokemon x y ý.muốn chơi pằng gw chắc cũg k đc đâu nhỉ

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Game nài chưa phát hành ở phương tây mà bạn.mới chỉ ra cho japan thôi.với lại game sẽ đòi hỏi fw mới nhất như pokemon x y ý.muốn chơi pằng gw chắc cũg k đc đâu nhỉ
là online luôn đó bạn, nhưng chỉ cho tối đa là 3 Hunters thôi !!!!!! Còn mấy người chơi = Gateway ko update thì ko chơi online dc, chỉ chơi offline or local !!!!

mình chơi mh4 trên 3ds xl chỉ chơi dc 3d với mức thấp nhất ,bật lên cao hơn cứ loáng loáng ,mà nhửng lúc rung tay thì lại làm hình ảnh bị loáng mạnh rất khó chịu:(
làm sao để làm quen bây giờ ,bật 3d lên có phải là nó tạo môi trường có cảm giác sâu hơn phải ko nhỉ ,tại chưa coi phim 3d bao giờ :D

Máy mình 3 DS XL, Firmware 6.1.0 - 12U, không hiểu sao mình cố vô eShop hoài ko đc, cứ báo lỗi . Dùng lướt web thì đc mà vô eShop lúc thì đòi update firmware rồi mới cho vào (mình cancel là out ra) ; lúc thì kêu lỗi gì ấy không vào đc (cái này thì ít hơn) . Có ai có cách fix ko? :(
Nó cứ để là "Error code: 005-4222 . An error has occurred Please try again later". Help với :((

ansonhai

Thành viên lâu năm
mình chơi mh4 trên 3ds xl chỉ chơi dc 3d với mức thấp nhất ,bật lên cao hơn cứ loáng loáng ,mà nhửng lúc rung tay thì lại làm hình ảnh bị loáng mạnh rất khó chịu:(
làm sao để làm quen bây giờ ,bật 3d lên có phải là nó tạo môi trường có cảm giác sâu hơn phải ko nhỉ ,tại chưa coi phim 3d bao giờ :D
Bạn chỉ cần luyện đến cảnh giới người-máy hợp nhất. Tay rung, máy rung, đầu và mắt cũng phải rung theo 8-x

Máy mình 3 DS XL, Firmware 6.1.0 - 12U, không hiểu sao mình cố vô eShop hoài ko đc, cứ báo lỗi . Dùng lướt web thì đc mà vô eShop lúc thì đòi update firmware rồi mới cho vào (mình cancel là out ra) ; lúc thì kêu lỗi gì ấy không vào đc (cái này thì ít hơn) . Có ai có cách fix ko? :(
Nó cứ để là "Error code: 005-4222 . An error has occurred Please try again later". Help với :((
eShop luôn bắt buộc phải update lên firmware mới nhất thì mới có thể vào được.

Bạn chỉ cần luyện đến cảnh giới người-máy hợp nhất. Tay rung, máy rung, đầu và mắt cũng phải rung theo 8-x

eShop luôn bắt buộc phải update lên firmware mới nhất thì mới có thể vào được.
Vay minh muon xai digital game, mua code thi sao ban? Bat buoc phai update firmware ha? :-< minh con tinh mua flashcart de choi game nua, ko biet R4i da support den firmware moi nhat chua nhi?

.
cái cảnh giới này nghe khó quá , nửa người nửa máy đã thấy không dc rồi chứ nói gì đến người - máy hợp nhất -aka: người máy :-??

kiếm cái kính 3d có giúp dc phần nào không nhỉ *-:)
chứ cứ để 2d hay minimum 3d thì phí :-&

phongga

Nấm bình thường
Vay minh muon xai digital game, mua code thi sao ban? Bat buoc phai update firmware ha? :-< minh con tinh mua flashcart de choi game nua, ko biet R4i da support den firmware moi nhat chua nhi?
máy 3ds của bạn là 3 DS XL, Firmware 6.1.0 - 12U thì không dùng Gateway hay MT card để chơi rom game 3ds được đâu bạn, chỉ có thể chơi game gốc thôi. nếu bạn muốn lên eshop để mua game hay gì thì phải up lên fw mới nhất. còn nếu bạn chỉ muốn chơi game ds thôi thì bạn vào trang web ghi trên r4i xem nó có bản update cho fw mới nhất hay không thử xem.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN