Nintendo Switch Giám đốc God Of War: Chắc có ma thuật gì đó để đưa được The Witcher 3 trên Switch!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cory Barlog - Giám đốc trò chơi đình đám God Of War độc quyền trên PlayStation 4 đã chia sẻ việc tận hưởng The Witcher 3: Wild Hunt Complete Edition phiên bản Port lên Nintendo Switch.

Cory Barlog

Tui thật sự YÊU việc có thể chơi Witcher III trên máy Switch Lite của tui.

Ngoài ra thì thật đáng tiếc khi họ không đặt tựa game là: The sWitcher III: It sWild Hunt, hể?

Hay là - sWitcher II

Nào mấy ông trong ngành game, tui sẵn lòng đặt tên và làm marketing cho mấy ông luôn nhé. <3

Mike Campbell

Thật sự thì ông cảm thấy bản Witcher III port lên Switch như thế nào? Ý tui là, tui biết nó không phải 4k UHD như trên PS4 của tui nhưng tui thật sự rất tò mò khi cái game RPG to tổ chảng này có thể port được lên Switch đó. Tui đang suy nghĩ việc nên mua nó hay không. :D

Cory Barlog

Này là phiên bản port của một cái game bự gấp 3 lần TẤT CẢ những game mà tui từng làm cộng lại đó!

Chắc có ma thuật đen tối gì đó để giúp nó chạy được trên Switch nên tui hoàn toàn ổn với việc đánh đổi đồ họa, đây là một thành tựu đáng tự hào của phép màu lập trình đấy.

Bình luận

Bình luận bằng Facebook

Cộng đồng Facebook của NintendoVN

Bài mới từ Diễn đàn

Mua máy PS4 tại nShop

Banner Blog 4

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Gundam Plaza

Gundam Plaza

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.