Giúp đỡ về vấn đề translate Skin Editor của Supercard DSOne/DSOnei EOS

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
Ai rảnh trans cùng tớ cái này nhé ,rảnh quá nữa thì trans dùm tớ lun cũng đc ( đang đau đầu vì thi giữa kỳ + thi lại đây :(( )

thông tin và hướng dẫn sử dụng của skin editor tớ đã hướng dẫn 4rum mình rồi ,mọi người có thể xem thêm ở đây
Còn đây là topic của Skin editor ở forum SuperCard

Link down skin editor mới nhất tại đây

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Chào Lu em,

Tên anh là Nintendoman, tác giả của chương trình eos-skin-editor dành cho Supercard (DS). Bạn đã đăng bài viết kèm hướng dẫn của tôi tại trang web này: (nvn gì đó, mà sao em không copy ra luôn mà cứ chụp ảnh cho rách việc :>).

Hiện đã có thêm phiên bản cập nhật với một số tính năng mới rất hay (tương thích với cả SP2-SP2 là cái gì thì anh chịu, chắc là Windows XP SP2 đấy :">). Bây giờ, chương trình đã có thể được dịch sang mọi ngôn ngữ, tất nhiên, cả tiếng Việt.

Nếu bạn muốn dịch sang ngôn ngữ của bạn (Việt Nam), hãy tải về phiên bản mới nhất tại forum tiếng Anh này [link] và dịch tập tin other.ini. Bạn có thể dịch nó sang tiếng Việt. Và nếu không phiền, khi bạn dịch xong, hãy đưa cái file other.ini đã dịch cho tôi và tôi sẽ cập nhật nó vào danh sách ngôn ngữ chính thức trong phiên bản sắp tới.

Nếu bạn yêu cầu, tên tác già (tức là bạn) sẽ được ghi đầy đủ, và mời bạn công tác lâu dài với tôi!

Cảm ơn,
Lu em sao mà em dốt thế hả Lu?

Lại còn lười nữa, hết thuốc chữa

lucasDS

Nấm nhỏ
Lu em sao mà em dốt thế hả Lu?
Con Nman lại nhảy vào phá phách rồi :stupid[1]:
Ai bắt dịch cái thư mà dịch :em05:
Tại đang kiếm người trans cái Skin editor cùng chứ :-w
Anh học tin nên tiếng Anh chuyên ngành còn biết chứ tiếng anh giao tiếp thông thường ít động đến nên dốt từ thôi

thientai99x

Nấm nhỏ
Con Nman lại nhảy vào phá phách rồi :stupid[1]:
Ai bắt dịch cái thư mà dịch :em05:
Tại đang kiếm người trans cái Skin editor cùng chứ :-w
Anh học tin nên tiếng Anh chuyên ngành còn biết chứ tiếng anh giao tiếp thông thường ít động đến nên dốt từ thôi
em tham gia :em24:, cũng biết chút ít T.A :D

lucasDS

Nấm nhỏ
Chứ không phải là cái skin nó tương thích với SP2 (bởi vì DSOne thì làm quái gì có SP2)
EOS của SCDSone vừa ra phiên bản SP2
Và đây là skin editor của EOS SuperCard DSone SP2 chứ ko liên quan đến Win :em17:
Sau khi xem xét lại các nút command thì tớ thấy có lẽ ko nên trans sang Vnese nữa bởi thực sự nếu trans hoàn toàn ra tiếng Việt thì các command đọc sẽ chuối vô cùng .Còn nếu dịch 1 phần thì ... thà ko làm còn hơn ,tốt nhất là sử dụng bản Eng và tớ sẽ làm bài hướng dẫn ,như vậy còn tốt hơn nhiều
Topic chấm dứt tại đây nhé ,thanks mọi người vì đã xem qua :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN