Nhập vai Golden Sun: Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hix, anh nào giúp em tý, Dùng No$zoomer chậm còn hơn Des, nhưng Des chậm lắm, nhìn Speed trên Youtube ( cũng = giả lập đóa, ko phải Des :bye2[1]:) mà phát thèm :myemo0111:

Phần mô tả có nói mà :) tui thử cả 2 giả lập Des và No$...kết quả là No$ luôn có tốc độ cao hơn :x

Cái này còn tùy CPU nữa :( hàng khủng đây :( Fullspeed với Des :rolleyes[1]:

[YOUTUBE]djJlJp2HJ3I[/YOUTUBE]

Nhưng chạy cái No$ thì nhiều phần bị đứng lại, hoặc mất hình, ức chế lắm, hơn nữa nó cũng dừng lại từ 5-10 , chậm lắm, nhanh nhất có khi 15

Nhưng chạy cái No$ thì nhiều phần bị đứng lại, hoặc mất hình, ức chế lắm, hơn nữa nó cũng dừng lại từ 5-10 , chậm lắm, nhanh nhất có khi 15
Tốc độ thì có thể do máy bạn ko đủ mạnh còn cái thiếu hình thì bạn vào Option chỗ 3D Renderer đổi thành opengl là đc trừ cái title lúc mới vào game \m/
Cái clip trên cấu hình máy thằng đó nhẹ hều àh :bye2[1]:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Mình vừa thêm vào bài post đầu bản Guide tiếng English, file PDF, của game Golden Sun này.

Bạn nào cần có thể down, nhưng mình chớ lạm dụng play game sẽ mất hay đó :D

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tốc độ thì có thể do máy bạn ko đủ mạnh còn cái thiếu hình thì bạn vào Option chỗ 3D Renderer đổi thành opengl là đc trừ cái title lúc mới vào game \m/
Cái clip trên cấu hình máy thằng đó nhẹ hều àh :bye2[1]:
Hardware
Intel Quad Core Q6600 3.4 Ghz
6GB Ram
ATI Radeon HD 4870
Cái này là nhẹ? :em19:
Mình chỉ có Pentium 4 3.2 Ghz :sorry[1]:

bạn nào rành giúp mình với
Mình đang xài Acekard2i, AKAIO 1.8.1
Đã download rom chính thức của Dark Dawn. Đã chỉnh bypast AP trong hướng dẫn ở trên (menu system, tab patch va bật enable cho Bypast AP)
Sau dòng chữ loading màu vàng thì màn hình chớp sáng 1 cái rùi tối thui lun.
Thẻ nhớ mình là Micro SD, class 6.
Các game khác đều chạy ào ào. Chỉ game này là ko chạy.
Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với. Rất cám ơn.

He he, sau khi màn hình bị tối bạn chờ thử 5-6 phút xem sao, có lẽ do lỗi đó, mình dùng cũng bị vậy mà, nhưng thẻ mình là Class 4 chạy chậm quá nên vất đi mang No$ ra chơi :no: , he he công nhận No$ dùng nhanh nhật, nhưng chỉ có Battle là ngon nhất, mấy cái còn lại giật tung hoành

seraphthien

Nấm nhỏ
bạn nào rành giúp mình với
Mình đang xài Acekard2i, AKAIO 1.8.1
Đã download rom chính thức của Dark Dawn. Đã chỉnh bypast AP trong hướng dẫn ở trên (menu system, tab patch va bật enable cho Bypast AP)
Sau dòng chữ loading màu vàng thì màn hình chớp sáng 1 cái rùi tối thui lun.
Thẻ nhớ mình là Micro SD, class 6.
Các game khác đều chạy ào ào. Chỉ game này là ko chạy.
Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với. Rất cám ơn.
t class 4 chạy ào ào nè. có thể do thẻ of b có vấn đề rùi .\m/\m/\m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN