GTA Chinatown Wars- Bắn giết nào!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Giờ biết cách lên 6 sao rồi, có xe tăng ra truy quét mình:spiteful[1]:. Cứ kiếm súng nào mà bắn dc trong xe ấy, mua full cây luôn. Rồi mua thêm mìn nữa. Cứ ngồi trong xe mà nã đạn với quăng bom. Tốt nhất là chạy ra đường lớn mà càn quét. Nhớ là ngồi trong xe mà nã đạn, xe nổ thì chạy nhanh ra ngoài kiếm xe khác rồi tiếp tục( như vậy là sẽ ko bị chết vì bị cảnh sát bắn mất máu:clap2[1]:). Kiên trì khoảng hơn 5 phút là lên dc 6 sao, lúc đó sẽ xuất hiện xe tăng. Bị xe tăng nó nã 1 phát banh xe. Giờ đang kiếm cách vào dc xe tăng:em25:

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
xe tăng nó khóa cửa ko vào được đâu. Ở BoaBo lại chỗ auto merchant, ở đó có bán đủ loại xe, từ những xe cơ bản đến xe đua, xe jeep, xe fib thậm chí có cả xe tăng.
Xe tăng 10000$ 1 chiếc :spiteful[1]::clap2[1]:

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Xe tăng bản này ko đâm phát nổ xe khác được và ngoài ra thằng cảnh sát vẫn chạy ra liều mạng mở cửa được 8-} Mà xe tăng chạy chậm ko có cách nào văng nó ra như các xe khác=.=

Mà cái này 5 sao đã có 2 cái xe tăng ra solo rồi. Và xe tăng cũng vẫn bị trực thăng bắn nổ được nên đến được 2 cái xe tăng thì nó bắn cho 2 phát là cháy XD

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
hôm nay đi quanh quanh thấy có thằng đứng ở đường gọi nhảy vào nói chuyện thế là nó cho lái cái xe NIMO đến cái nhà gì đó quên rồi nhưng mà lạ là lúc đi trên đường xe cứ kêu và còn lắc lư nữa có ai biết truyện gì không .... ;;)
Hum wa mới gặp vụ này xong. Thì ra thằng đó đóng phim ..., mình chở nó để nó có đủ thời gian "khởi động". =))

xài sc lite xài cheat dc hok z mấy bro.mà sao bít chỗ nào mua rẻ rùi bán mắc mấy cai weed hay heroin z,thấy bán gì lời ít xỉn có khi còn lỗ nữa hic,tiền bạc sao mà khó kiếm quá...

Cyberhunter

V.I.P Member
Đi vòng vòng, nhìn bản đồ thấy hiện chấm xanh trong đó thì ghé vào làm quen với mấy tay buôn lậu.
Sẽ có đứa gửi mail cho mình bảo nó bán cái này rẻ, chạy lại mua.
Nếu bán rẻ coke hoặc heroin thì có nhiêu tiền dốc ra mua hết
Tại mấy cái ấy đem ra bán đứa khác cũng dc gấp đôi ( lời hơn 500) huống gì sẽ có tụi gửi mail cho mình đòi mua giá cao :))

Ai chỉ mình làm nv friends or foe với mình đặt bom phá tường xong rồi tiếp theo là lái xe tải vào điểm vàng gần chỗ phá tường.Mình lái đến đấy nó bảo Reverse the van up in the wall bây giờ thì lam sao nữa vậy.

còn cái nv Scrambled làm sao thế cứ đi một lúc lại nhòe cái rađa, cứ đến chỗ cục màu vàng thì lại nhoè,
làm sao bây giờ

Hum wa mới gặp vụ này xong. Thì ra thằng đó đóng phim ..., mình chở nó để nó có đủ thời gian "khởi động". =))
Hix!! mình cũng vừa làm NV này trưa nay xong !! chở thằng đó với mấy đứa con gái bên trong vừa đi xe vừa lắc + tiếng kêu ư.. á á ư.. là cái j vậy ta ? mà tiếng đó là của mấy đứa con gái ?? khó hiểu :))

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
còn cái nv Scrambled làm sao thế cứ đi một lúc lại nhòe cái rađa, cứ đến chỗ cục màu vàng thì lại nhoè,
làm sao bây giờ
cái nv đó là đi phá mấy cái xe hoặc dụng cụ tạo nhiễu sóng. Thường là nó năm trong 1 ngõ hẽm nào đó, cứ chạy vào chỗ nào mà làm sóng bi nhiễu nhiều nhất :-".

sorry about i write with out dấu cuz i cant type dấu with my window vista, i wanna ask about like when i try to connect multiple cards with friend but alway lost connect so can u guy help me solve that problem ( i down my GTA from this topic)

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Chả hiểu cái gì cả :-< Multiple Card là cái gì :-<

Nếu Wifi mà ko kết nối được với nhau thì tại mạng thôi chứ còn cái gì.

Mà còn phải kiểm tra xem đúng cái wifi patched ko đã.

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
sorry about i write with out dấu cuz i cant type dấu with my window vista, i wanna ask about like when i try to connect multiple cards with friend but alway lost connect so can u guy help me solve that problem ( i down my GTA from this topic)
dính chưởng y hệt mình rồi :(
cái patch wifi nó chỉ có tác dụng với wifi thôi còn khi đem ra chơi wireless thì liên tục đơ :((

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
kaorukensi, trong forum có tích hợp sẵn bộ gõ mà sao bạn ko gõ dc.

Còn nếu ko tải unikey về và gõ dấu, ko sử dụng tiếng anh trong forum này. Nếu ko bạn sẽ bị ban nick đấy, đừng lấy cớ cho việc xài vista vì mình cũng đang xài vista đây.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN