GTA Chinatown Wars- Bắn giết nào!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Hix!! mình cũng vừa làm NV này trưa nay xong !! chở thằng đó với mấy đứa con gái bên trong vừa đi xe vừa lắc + tiếng kêu ư.. á á ư.. là cái j vậy ta ? mà tiếng đó là của mấy đứa con gái ?? khó hiểu :))
Giả điên hả pa?:spiteful[1]::spiteful[1]::spiteful[1]:

kaorukensi, trong forum có tích hợp sẵn bộ gõ mà sao bạn ko gõ dc.

Còn nếu ko tải unikey về và gõ dấu, ko sử dụng tiếng anh trong forum này. Nếu ko bạn sẽ bị ban nick đấy, đừng lấy cớ cho việc xài vista vì mình cũng đang xài vista đây.
i know "forum có tích hợp sẵn bộ gõ" but i use google chrome , it is not compatible with unikey and bộ gõ, i said sorry

em mới dc 63% chán thật chưa mua dc cái F1 với lại cái xe giống như trong Mario Kart nhìn phê thật, mới phi xe vỡ dc có 10 cái biển quảng cáo, đang kiếm lòi mắt

Cyberhunter

V.I.P Member
Anh Bảo ơi, ko hiểu sao em cũng bị như bạn kao kia, ko gõ dc tiếng Việt :)), có unikey lên, nhấn F12 mà cũng ko dc =.=, đang đánh trên Yahoo rồi copy qua :))
bạn kao đánh tiếng Việt bên yahoo, rồi copy tạm vào giống mình đi
Anh Tat_Shinta ơi, tuy bạn kia ko gõ tiếng Anh dc nhưng vẫn hiểu dc tiếng Việt, anh đổi lại qua tiếng Việt giúp em nha, đừng đổ thêm "dầu vào lửa" ^^
tiếng Anh trong 4rum mình chỉ dc cho phép khi trực tiếp quote từ bên nguồn nước ngoài vào :D
Ah`, Có ai biết lấy kiếm ở đâu ko? :))
p/s: tiếng anh của ba kao này giống mấy đứa việtnam mới qua trong trừơng em xài lolz

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
uhm hình như giờ ko thể gõ có dấu được. Phải dùng unikey trong máy mới viết được [-(.
Kiếm có thể kiếm được trong thùng rác. 1 chỗ luôn luôn có kiếm là: lại ngôi nhà ở khu chinatown, rồi từ chỗ đó đi xuống dưới, bỏ 1 khu nhà, đến khu nhà tiếp theo vào trong con hẻm. Ở đó có cái thùng rác đỏ luôn chứa kiếm.
Thấy chơi bom mù với súng lửa cũng hay đó. Cái cảnh giết bọn ở trong nghĩa địa nhờ dùng bom mù mới giết tụi nó. Đầu tiên là nhảy ra chọi bom mù rồi đợi tụi nó té vì mù thì lao ra xịt lửa vô. Chết nhanh gọn :spiteful[1]::bleh[1]:

Giả điên hả pa?:spiteful[1]::spiteful[1]::spiteful[1]:
Hix, người ta ko bít thật bảo giả điên là sa0??:mellow[1]::mellow[1]:
Hix, đang mất cái Stylus phải lấy tay chọt , mà tay lại có móng tay , đang mua ít xăng nghịch chơi, Hix đang mua xăng lấy ngón tay kéo cái vòi bơm xăng ra ai dè làm 1 đường xước dài trên màn hình cảm ứng, ngồi ức chảy màu mắt:myemo0125:. Tức gọt lun cái móng tay huuu tức quá!!!!!!:myemo0125::myemo0125:

ở cái nhiệm vụ WI FIND sao chỉ tranfer dc có 2 cái còn ở 2 cái hot spot còn lại tới đó mà no ko cho transfer nhỉ...có ai bít chỉ dùm mình với.

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Công mua xăng thì mua xừ nó lựu đạn trên cái Ammunation còn hơn...

ở cái nhiệm vụ WI FIND sao chỉ tranfer dc có 2 cái còn ở 2 cái hot spot còn lại tới đó mà no ko cho transfer nhỉ...có ai bít chỉ dùm mình với.
Cứ đứng đúng điểm là được hết. Cố thử lại đi...

sau khi giết dc ông chú với ông già thì hết gảme rùi hả mấy bro.sao thấy quảng cáo xong còn chơi dc mà ko thấy nhiện vụ nào hết..

Hix, người ta ko bít thật bảo giả điên là sa0??:mellow[1]::mellow[1]:
Hix, đang mất cái Stylus phải lấy tay chọt , mà tay lại có móng tay , đang mua ít xăng nghịch chơi, Hix đang mua xăng lấy ngón tay kéo cái vòi bơm xăng ra ai dè làm 1 đường xước dài trên màn hình cảm ứng, ngồi ức chảy màu mắt:myemo0125:. Tức gọt lun cái móng tay huuu tức quá!!!!!!:myemo0125::myemo0125:
Ko dán màn hình thảm quá.
@cyber: kiếm trong thùng đỏ, ko nhớ ở đâu nhưng có cây kiếm. cái đó đánh người đã nhất nhưng chơi xe thì cưa máy sướng hơn. súng bắn hao đạn quá chừng.
lựu đạn đúng là đã hơn bom xăng nhiều.
Sau nay nhiều tiền mua súng phóng lựu luộc trực thăng đã quá.

mỗi lần có email của bọn Amu-Nation mua cho đã vô, khi nào nó ko cho mua nữa thì thôi --> tha hồ xài
nhưng mà em hay chơi kiểu mỗi lần chán ko muốn chơi nữa thì save game lại, chạy ra đường bắn loạn xạ lên 6 sao cho tới khi bị cop bắt hay hết máu thì tắt máy, thế là ko tốn đạn, lại còn sướng tay

Cho tui hỏi 1 chút nha? Tui down xong cái trò GTA Chinatown Wars đó. Tui bấm vô chơi thì nó ko có hiện lên màng hình nữa, nênn tui đã xóa nó rồi. Các bạn nào biết cách để down xuống chơi thì chỉ cho tui 1 chút đi!!

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Cho tui hỏi 1 chút nha? Tui down xong cái trò GTA Chinatown Wars đó. Tui bấm vô chơi thì nó ko có hiện lên màng hình nữa, nênn tui đã xóa nó rồi. Các bạn nào biết cách để down xuống chơi thì chỉ cho tui 1 chút đi!!
Bạn down link nào, bản chưa patch thì đương nhiên k chơi đc. Ở trang #1 có link NintendoVN down về cóp chơi ngon ơ :em41:

tình hình là sau khi down dìa giải nén xong xuôi rồi bỏ máy chơi ko được là sao vậy mấy pác? có pác gặp tình trạng giống vậy ko thì giúp dùm em cái, thank nhìu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN