GTA Chinatown Wars- Bắn giết nào!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Mấy bác ơi ! mình đag bí đoạn nhiệm vụ lái cái cano lướt sóng (Coat) gặp 1 thằng trên biển xog bọn ca nô cảnh sát và trực thăng phi đến bắn như đúng rùi :| ! Không chạy đc mà bắn lại cũng khó vì ấn A mà nó toàn bắn đằng trước mà bọn nó đuổi sau cơ mà :| ,toàn bị nổ thuyền :| bị trừ nhìu xiền wa' :-s

Ai wa đc đoạn này rùi chỉ giúp bạn wa nhiệm vụ này với :D ! thanks :)

Mấy bác ơi ! mình đag bí đoạn nhiệm vụ lái cái cano lướt sóng (Coat) gặp 1 thằng trên biển xog bọn ca nô cảnh sát và trực thăng phi đến bắn như đúng rùi ! Không chạy đc mà bắn lại cũng khó vì ấn A mà nó toàn bắn đằng trước mà bọn nó đuổi sau cơ mà ,toàn bị nổ thuyền bị trừ nhìu xiền wa'
Dùng stylus chọc vào màn hình dưới, chỗ khẩu súng, chỉnh cho súng quay ra đằng sau.

Hôm nay có cái lão bán hotdog nhờ mình gắn chip vào xe vợ. Lão này ăn nói hình tượng ko đỡ đc :)). Toàn so sánh xúc xích với ... rồi thì foot long :)) . Grill her onion, meat ball với spaghetti >:)

gameboy89

V.I.P Member
thanks ha ty' về thử :D
Cái thằng điên hú American nhớ trước còn giúp nó cướp xe vũ khí cho nó :D , sau đến đoạn nó hú American thì mình lại tưởng là giúp nó bắn bọn cảnh sát sau bắn giúp sức :)) hết ng` nó way lại giết mình =)) , ức chế lần sau gặp nói chuyện rùi giết luôn :D

Mấy bác ơi ! mình đag bí đoạn nhiệm vụ lái cái cano lướt sóng (Coat) gặp 1 thằng trên biển xog bọn ca nô cảnh sát và trực thăng phi đến bắn như đúng rùi :| ! Không chạy đc mà bắn lại cũng khó vì ấn A mà nó toàn bắn đằng trước mà bọn nó đuổi sau cơ mà :| ,toàn bị nổ thuyền :| bị trừ nhìu xiền wa' :-s

Ai wa đc đoạn này rùi chỉ giúp bạn wa nhiệm vụ này với :D ! thanks :)

Cứ cắm đầu chạy thôi bạn ơi, đừng có bắn, k đ đâu, chạy xa rồi thì bọn coat k đuổi đc nữa, lúc đấy bắt đầu lái canô về check point. Trên đường đi vẫn có bọn coat tuần nên tốt nhất là đi đường vòng tít xuống phía nam bản đồ rồi vòng lên (giống mình :D) =))

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Cái đó mình mới làm xong :D. Chạy thoát khỏi coat thì canô mình cũng khói đen nên về checkpoint thì cứ chạy thôi bạn à, trông nó báo động mà k đuổi theo ác liệt đâu :D

Hnay cầm khẩu shotgun lên xe, k bít làm thế nào mà vừa lái vừa bắn đc shotgun =)) Đã cực kì :)). Cứ ngồi trên xe mà giã mấy chú cop vèo cái lên 6 sao =)) Chuyền cành từ xe này qa xe khác mãi cuối cùng bị 2 chú cop nắm đầu lôi ra :">

Hôm nay chở một ông già đến bến bus để ông ý đánh nhau với cái bus :|. Nhìn ngứa mắt lái cái bus chạy đi, lão ý vẫn đuổi theo đấm đá vào cái bus :|.

gameboy89

V.I.P Member
Hôm nay chở một ông già đến bến bus để ông ý đánh nhau với cái bus :|. Nhìn ngứa mắt lái cái bus chạy đi, lão ý vẫn đuổi theo đấm đá vào cái bus :|.
Haha hum này mình cũng vừa chơi xog đoạn đưa og già đến xe bus :D , thấy og già đấm xe bus kinh wa' vào giúp sức :> , dùng shotgun bắn nổ xe bus lão bốc cháy chạy đâu mất tiêu :D

Đoạn cano wa đc rùi :D , cứ chạy thẳng xog way lại đối đầu từng đứa 1 bắn nổ thuyền :D , coat này hóa ra cũng dễ nổ :> ! Hum nay mua đc hết nhà trong GTA rùi , nên h` nhìu tiền chả buôn bán ji` , tiền để mua súng làm nhiệm vụ :))

Edit: Hum nọ chơi đến nhiệm vụ lấy đc thanh kiếm xog thik wa' đi chém giết sau bị cảnh sát tóm cổ tịch thu mất rùi :| , h` lấy lại thế nào nhỉ các bác :D

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Thực ra cái dòng GTA này chơi hết nv rùi làm tới làm lui mấy cái Q phụ cũng chán. Thế nhưng mà mỗi khi chán hay ngứa ngáy tay chân hay xì-trét đi xả súng cũng đã lắm >:)

gameboy89

V.I.P Member
Hum wa thử làm 1 vụ bắn cop lên tới tận 6 (*) :D , sau đó tự nhiên lại thấy tụt hết sạch sao hok thấy truy đuổi nữa :-? , hay là cop bó tay nhỉ :))

Edit: Hum nọ chơi đến nhiệm vụ lấy đc thanh kiếm xog thik wa' đi chém giết sau bị cảnh sát tóm cổ tịch thu mất rùi , h` lấy lại thế nào nhỉ các bác
Đến lại đúng cái thùng rác đấy (sau nhà thằng Hsin) mà lấy. Mình thử một lần được.

Bây giờ đang chơi đua xe đường phố. Máy nó lái lụa ghê gớm, toàn cua 90 độ

Hum nay mua đc hết nhà trong GTA rùi , nên h` nhìu tiền chả buôn bán ji` , tiền để mua súng làm nhiệm vụ
Mua à, tớ toàn cướp :)) . Nhất là súng phun lửa, cứ lấy xe cảnh sát đi diệt bọn arson là được một đống.

gameboy89

V.I.P Member
Hê hê giống mình bây h` đag chơi 108 vị anh hùng và trò đua xe Urban , hay vãi :D
Có mỗi chỗ Championship chả hiểu sao hok mở ra hết đc :-??

Cho hỏi là nv chaỵ chiếc cano ra gap 1 thg`,nói chuyen với nó 1 hồi thì có chiếc máy bay với mấy chiếc cano no bắn mình .Nv đó làm sao vậy thanks

Cho hỏi là nv chaỵ chiếc cano ra gap 1 thg`,nói chuyen với nó 1 hồi thì có chiếc máy bay với mấy chiếc cano no bắn mình .Nv đó làm sao vậy thanks
Chạy thôi tại có cái máy bay mình không đọ lại được, thỉnh thoảng cái cano nó giở chứng thì giật giật cho mấy cái. Cho đến lúc bọn nó ra khỏi radar thì sẽ có hướng dẫn tiếp.

Cuối cùng phát hiện ra cano hỏng là tại Huang chửi nó nhiều nên nó dỗi . Đoạn sau Huang chuyển sang nịnh cái cano là nó chạy như thường :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN