GTA Chinatown Wars

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hic cái phần WiFi cua GTA hư ròi connect vô ko đc, vừa bấm search access point la no đứng trắng bóc màng hình lun )đã tét wireless nhà mình trong fire emblem ok

vậy có cái nào đã patch test rồi cho minh xin chứ mình down 3 cái rồi ko có cái nào có wifi hết. mà chỉ có lổi là wifi thôi đúng ko hay còn lổi nào ko. ai co bản GTA nào perfect cho em xin

em đang chơi cái patch nao mà dung lượng 119.49Mb, thằng anh họ nó down ở đâu về rồi nó copy giùm cho, chơi cũng mượt phết, wifi thoải mái, đua xe lạng lách cứ gọi là...

Sao em cài cái game này rồi chơi 1 lúc vô lại moonshell là màn hình trắng xóa luôn ai bít nó bị gì không chỉ em đi

giờ thì nó bị như sau ''the system file is damaged.Please reinstall the system file''?Thế là thế nào nhỉ?

Ashey có thể nói rõ hơn dc ko z bạn.ý là lúc mình convert chơi bằng sc lite thì fai add cheat vào lun(nếu có thì down cái cheat đó ở đâu z bạn) hay fai kiếm rom mà nó có sẵn cheat rùi convert hay sao z bạn.thank bạn nhìu

Ashey có thể nói rõ hơn dc ko z bạn.ý là lúc mình convert chơi bằng sc lite thì fai add cheat vào lun(nếu có thì down cái cheat đó ở đâu z bạn) hay fai kiếm rom mà nó có sẵn cheat rùi convert hay sao z bạn.thank bạn nhìu
đây là file cheat của GTA Chinatown Wars bản USA supercard solt-2 bạn down về mà convert

Đính kèm

Mấy bác cho hỏi sao tui download rom ở mấy link trang 1 sao không có cái nào bản tiếng anh vậy , toàn tiếng tây ban nha , trong game có cách nào chỉnh sang tiếng anh không vậy ??

ptanhkhoa

V.I.P Member
Cái đó phụ thuộc vào firmware của máy bạn này :|

Nếu xài giả lập No$gba
Vì bản này là bản Euro, nghĩa là Multi 5, nhiều ngôn ngữ nên quan trọng là cái firmware gốc của bạn. Nếu nó là E thì nó sẽ hiện lên E, còn nó là tiếng Đức hay Ý gì đó thì nó cũng hiện tiếng Đức, Ý. Nếu bạn dùng máy NDS thì chỉ việc vào phần language chuyển setting lại là E. Còn giả lập thì bạn chọn thanh tap options>Emulation Set up>GBA BIOS>options>Save option>Reset Cartridge.

Lúc này sẽ hiện ra màn hình dưới

Đó là firmware gốc Spanish

Click vào biểu tượng game DS, chọn Tool, chọn biểu tượng Trái đất> English>Bấm confirm

Hay tốt nhất là tải cái firmware.bin English về đè lên fie cũ cho No$gba
mediafire

Nếu xài máy DS Lite

Chỉ làm bước này, bỏ băng DS hay Flash card ra vào màn hình khởi động của Nintendo

Click vào biểu tượng game DS, chọn Tool, chọn biểu tượng Trái đất> English>Bấm confirm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN