Hà Nội - OFFLINE cuối tuần ( 10-8-2014) - Bravely Default & 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
14h Thứ bảy ngày 16-8-2014
Họp mặt lần 02
BRAVELY DEFAULT & MARIO KART 7

LASKA CAFE 102 C8 Tô Hiệu,Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Hà Nội - OFFLINE cuối tuần ( 16-8-2014) - Bravely Default & 3DS

Mario kart 7
Tình hình là chơi game Bravely default xây làng oải quá + chơi bằng FC nên không add netfriends kiếm villager xây làng được.

Vì thế mình mở topic này tham khảo anh em Hà Nội có muốn 1 buổi giao lưu 3DS không? Vừa là để kết bạn, vừa là để kiếm thêm Villager xây làng cho anh em đang cày kéo Bravely Default và đua xe Mario Kart 7

Hy vọng anh em nhiệt tình tham gia. Ưu tiên anh em chơi Bravely Default và Mario Kart 7 nha :)) !
Lệ phí thì chia trung bình nhé !
Có mình và @Nobita! + @Heo sieu tang trong @mariobeo tham gia rồi nhé, anh em nào thêm nữa báo danh

Số đt mình : 0949842551 - Nhất -27 tuổi . Ai tham gia thì liên lạc nha !

Về địa điểm thì đã thống nhất là ở đây nhé :

14h Thứ bảy ngày 16-8-2014

http://www.foody.vn/ha-noi/laska-cafe/album-anh
http://www.foody.vn/ha-noi/laska-cafe

LASKA CAFE 102 C8 Tô Hiệu,Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Bản đồ :
http://www.nintendovn.com/forum/index.php?threads/33954/#post-412034

Sửa lần cuối:

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Xa quá anh ơi, anh em chủ yếu ở quận HBT - Hoàn Kiếm - Đống Đa mà :D
Khổ, không ai nói địa điểm, giờ nói thì lại nhiều anh em kêu, thôi có gì đổi địa điểm ở đợt sau, đợt này chốt rồi nhé, đổi nữa thì nhắn tin mệt lắm. Anh em chịu khó :D

Mist Gun

Nấm nhỏ
thì cứ ra off với hội MH này :D
sáng CN toàn off đánh nhiệm vụ mà, quán Theo cafe, đối diện tiểu học Trung Tự, khu Kim Liên ấy

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
thì cứ ra off với hội MH này :D
sáng CN toàn off đánh nhiệm vụ mà, quán Theo cafe, đối diện tiểu học Trung Tự, khu Kim Liên ấy
Mục đích là kiếm villager bạn ơi, không phải săn quái vật kiếm item craft, vả lại 3-4 người chơi BD thì đều ở gần khu vực này nhất ^^

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Hôm nay offline chỉ có 8 người vì có 2 người không đến (1 người ốm+ 1 người bỏ bom)

Buổi off với không khí Vui là chính, vui đến nỗi chả ai nhớ ra mà chụp được tấm ảnh nào cả, lúc đứng dậy thì đã chiều muộn quá rồi.

Hôm nay vui vì mình đã có dân làng, buồn vì quên save nên cuối cùng chỉ có đúng 2 dân :(
Mariokart thì anh em đua rất vui, có điều char Download play bá quá thì phải, toàn top 1 và 2, yêu cầu anh em off lần sau cài sẵn game trong máy cho công bằng nhé :)).

Hôm nay buổi họp thành công tốt đẹp, anh em đã tham gia hôm nay cho ý kiến về buổi họp lần 2 luôn nhé (Thời gian và địa điểm). Cá nhân mình vẫn thích Laska Coffee, hôm nay là chiều chủ nhật học sinh nghỉ học chứ hàng ngày toàn có các em chân dài cấp 3 ngồi kín hàng hết. Hôm nay chỉ có 4 em, hơi ít, lại chả có em nào mặc váy cho Nobita soi đồ lót, quá buồn =))

Danh sách mem hôm nay tham gia
Cancery1987
Nobita!
Heosieutangtrong
SieuNhan
Wolverin
...2 người không có nick
Và 1 bạn nữ là Gấu của Siêu Nhân

Sửa lần cuối:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tiên sư mấy em cấp 3 ngồi góc phòng chứ, không thấy các anh đang bàn chuyện người lớn nghiêm túc hay sao mà cứ zalo với tự sướng này nọ, làm mình bắn (mai rùa) loạn xạ, tí thì vào người các em :">.

Cuối tuần ở đó thú vị lắm hả Cancery =P~, thế thì buổi sau cuối tuần thì cứ ở đấy nhé, còn giữa tuần thì nghỉ tìm chỗ khác đi [-(, tớ soi các bé không mặc gì chứ có mặc soi làm gì :">

Thánh kiu mọi người vì buổi off hôm nay, và chia buồn với Cancery vì mất mát trên, không phải chỉ mất mỗi 2 dân thôi đâu =))

Đầu tiên là vụ cày Bravely Default và quên không save của Cancery mà cả hội bị thím dần MarioKart tơi tả =))))
Sau đó thì đang đua đứng nhất MarioKart thì tui ăn một phát sấm sét, đang bay rơi thẳng xuống vực :-m
Nhưng phải công nhận là vui =)))))

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Tiên sư mấy em cấp 3 ngồi góc phòng chứ, không thấy các anh đang bàn chuyện người lớn nghiêm túc hay sao mà cứ zalo với tự sướng này nọ, làm mình bắn (mai rùa) loạn xạ, tí thì vào người các em :">.

Cuối tuần ở đó thú vị lắm hả Cancery =P~, thế thì buổi sau cuối tuần thì cứ ở đấy nhé, còn giữa tuần thì nghỉ tìm chỗ khác đi [-(, tớ soi các bé không mặc gì chứ có mặc soi làm gì :">

Thánh kiu mọi người vì buổi off hôm nay, và chia buồn với Cancery vì mất mát trên, không phải chỉ mất mỗi 2 dân thôi đâu =))
Hang ngay toàn các em váy ngắn thôi ;))

a nobita ngâm cứu mấy game co-op đi a, sang tuần ae off còn có cái hành nhau =))

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
  • How long between each StreetPass with the same user?
Reports suggest the 3DS will wait on average about 8 hours between each hit. Some users report a shorter length of time and others longer, but over a day it looks like an average of 3 StreetPass hits per user, which averages at every 8 hours.

Một ngày có thể streetpass được 3 lần, mỗi lần cách nhau 8h. Có thể thay đổi màu sắc của Mii để lừa 3ds firmware thấp. Cái này trưa nay anh sẽ test, vớ vẩn mà ngon thì được 10 con dân luôn, xui thì 0 con ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN