Hackmii Installer v0.8 đã ra mắt

Cửa hàng game Nintendo nShop

lanbe2007

Thành viên lâu năm
có đĩa Lego Indiana Jones thì ok rồi ,cũng có lẽ bannerbomb ko ra nữa.4.3 ko có gì hay cả,hầu hết đều khuyến cáo những vấn đề rắc rối kèm theo.Cài HBC mới của trình Hackmii 0.7 về nguyên tắc ko bị mất HBC khi up 4.3.
Dạo này bận chưa thử nghiệm được softmod 4.3 và cũng chưa update 4.3 .thử nữa.

htduy

Nấm nhỏ
Lego Indiana Jones cho PAL/NTSC
còn SSBB cho NTSC U
vậy ko còn cách nào cho Wii hệ J sao?
nếu Wii hệ J mà up lên 4.3U có đc tính chung với SSBB ko?

toanwii

Nấm nhỏ
Mình đã up offline 4.3 và softmod xong rùi, chạy ngon phết!:D Nhưng chỉ tội là ko chạy dc đĩa SSBB:( vì vậy mình phải làm theo cách khác..... PS: Làm kiểu j` thì hỏi mình rùi sẽ bít!:D
Anyway bản HBC này hiện tại chưa tương thik với Priiloader nên bác nào kêu ko vào dc qua Priiloader thì đừng thắc mắc nhá!:D

fRenzy

Nấm nhỏ
Với Priiloader thì có thể chạy được HBC bằng cách bấm vào Load Title -> HBC. Chỉ không vào được Priiloader -> Homebrew Channel từ menu thôi.

Nếu ai đã cài Priiloader 0.5 BETA 4 thì có thể update lên BETA 5 (Kích hoạt Load Beta trong settings trước). BETA 5 tương thích với HBC 1.0.7.

lanbe2007

Thành viên lâu năm
HackMii Installer v0.8

HackMii Installer v0.8 update :
* BootMii public beta 6
* The Homebrew Channel 1.0.8

Dowload:http://bootmii.org/download/

HBC1.0.8

* General USB improvements for all IOS versions, this fixes the regression introduced in version 1.0.7.
* USB2 support through IOS58.

BootMii beta 6 (v1.3):

* Fixed the freeze when using the autoboot feature to load System Menu with a delay of zero.
* The NAND backup no longer crashes when stumbling on uncorrectable pages.
* A couple of fixes to the integrated SD browser.
* The autoboot feature is ignored when launching the IOS version of BootMii.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN