Toàn Quốc Hải Phòng : Bán 3DS Us red giá 1tr9. Ps2 slim 9x fullbox 1tr2 ( ĐÃ BÁN)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Máy màu đỏ, gồm có máy, sạc 220v, thẻ 2gb, hộp đựng. Hình thức máy đã dán màn hình

Ps : Mà sáng nay nghịch ngợm rơi mất bút của máy. Đã thay bút khác rồi. ( cơ mà nhét không vừa vào máy ). Thế nên giá chuẩn : 2tr => 1tr9 nhé.

Máy Ps2 slim đời 9x, đời cuối rồi. Máy là hàng sưu tầm nên còn mới nguyên, cả lớp nilong còn ko bóc ra. Gồm 1 máy, 1 tay zin H, 1 card save, dây AV, dây nguồn ( đời này thích hợp cục nguồn trong máy rồi nhé, nhỏ gọn ), đĩa thì có nhiều : GOW 1 , FF 12, tam quốc 6 .... , cứ cho vào là lên luôn. Giá 1tr2

Đã bán hết rồi nhé+....

Sửa lần cuối:
oh Hải Phòng :D...lại nhớ 1 bác bán 3DS cực rẻ trên nhattao :D
Ở Hải Phòng xa trung tâm, máy phải rẻ hơn so với các nơi khác rồi.

Ps : Mà sáng nay thằng em trả băng Street Fight 4, nghịch ngợm rơi mất bút của máy. Đã thay bút khác rồi. ( cơ mà nhét không vừa vào máy ). Nếu bạn nào lấy thì tớ bớt 50k. Và nếu lấy cả GC Street Fight 4 ( full box) thì mình để tất là 2tr2.

Anh xem bài đấy rồi. Ko biết của ku nào nghịch hô giá ảo cho anh em sốt. Đăng cái đc nửa buổi xóa luôn. :)) . Còn là nick mới nữa chứ. Ko thì lại có tin Hải Phòng nổi danh bán đồ game giá rẻ thì vui :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN