Toàn Quốc (hải phòng) bán 3ds và bộ sưu tập.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cần bán máy 3ds, firmware 7.1, fullbox, có dock sạc, có bao đựng. Máy giá 2.000.000. Thẻ R4i đang chơi ngon lành kèm thẻ 2gb mới copy vài game. Thẻ giá 200k. Bộ sưu tập professor layton từ phần 1 đến phần 5, hầu hết la ship nước ngoài về, có phần 3, 4 tự tay bóc seal luôn. 5 game giá 2.500.000.
Không tách lẻ, cả bộ 4.700.000.
Sdt: 01655000670.
Có fix cho bác nào nhiệt tình.

cám ơn các bác up hộ, em muốn bán cả chứ bán có máy game ngồi ngắm cũng tội nghiệp. Nếu bán được game trước thì còn đỡ chứ bán máy xong thì =)))))) có fix cực khủng cho bác nào lấy cả. em nói khủng là sẽ khủng các bác yên tâm.

lẻ 1 trong 5 game thì giữ 4 cái còn lại cũng dở, bác nào lấy cả 5 thì bán chwus ko xé lẻ bộ sưu tập game được. ko bán được mình lại đi kiếm nốt phần 6 về sưu tập

Nếu mình là bác thớt mình cũng giữ sưu tập. Chứ giờ 4 game DS mình nghĩ ít người chịu chi quá 250-300k 1 băng.băng số 5 tầm 700.Bác để 2tr5 thì ít ai dám hốt cả cục lắm ~~

hàng mình toàn mới nguyên seal nhập về nên giá cao lắm =))))))) thôi cứ coi là giao chơi, gặp bác nào có máu sưu tập giống mình thì để lại cho họ thôi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN