HẢI PHÒNG-Cần mua GBA SP về chơi mario

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
tớ có đây có hình cho cậu test máy thì hơi bị gớm nhưng mà nút hay j đều ok cả mình đã test !!! Nhưng với 1 tí trì óc thì cậu sẽ biến nó trở nên sành điệu mà ( đem dán hình vào :D ) !! Máy màu xám nhé :

Mình lấy giá 300k có sạc lun nha bạn ^^!! Mà h ko bik chuyển ra đấy sao nữa o_O ai bik thì chỉ mình :D :D !!!

Hipi01

Nấm bình thường
bác lên ttvnol , rao ở trong Thị trường HP thể nào cũng có người bán , rao ở đây hầu hết là các anh em tỉnh khác bán thôi

mình có 1 con sp còn mới và super card m3 nữa mua ko ???

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

có super card lên mạng thích trò nào là down về chơi, cả mấy trăm trò chơi xưng tay lun !!
khỏi tốn tiền mua băng nữa, save game lúc nào cũng dc !!! khỏi chê

sonchuaquy

Nấm nhỏ
mình ở HN, có 1 con vẫn còn tốt, vỏ ngoài chỉ hơi xước và bẩn 1 tí (dùng lâu năm ko thể tránh được), về chất lượng thì bằng 100% ban đầu, màu tím

mình có 1 con sp còn mới và super card m3 nữa mua ko ???

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

có super card lên mạng thích trò nào là down về chơi, cả mấy trăm trò chơi xưng tay lun !!
khỏi tốn tiền mua băng nữa, save game lúc nào cũng dc !!! khỏi chê

liên lạc kiểu gì nhỉ

bạn đưa yahoo của bạn cho mình đi

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

bạn đưa nick yahoo của bạn cho mình đi

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

bạn đưa nick yahoo của bạn cho mình đi

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

mà bạn mua dc giá cao nhất là bao nhiu ???

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN