HCM Hàng hoá từ Japan về HCM ( về ngày 17/02/2012)

Cửa hàng game Nintendo nShop

k liên quan mà bạn mua giùm mình cuốn truyện tranh "hai miiko 27" bên đó được k? Nhỏ e mình cực thích truyện này
Có gì mình sẽ hậu tạ bác nhiều.

k liên quan mà bạn mua giùm mình cuốn truyện tranh "hai miiko 27" bên đó được k? Nhỏ e mình cực thích truyện này
Có gì mình sẽ hậu tạ bác nhiều.

cuốn này hả ? nếu gặp mình sẽ mua !

bạn check dùm mình cái này với. Bên VN ko thấy ai bán cái này https://www.switch-science.com/catalog/954/
Đặt hàng rồi trên amazon, giá luôn cả vận chuyển về nhà mình là 1,049 yên. Món này mình lấy bạn 500 yên tiền vận chuyển, nếu chịu thì mình mua luôn, còn hiện giờ chỉ mới đặt hàng trên amazon thôi.

phuc47

Nấm nhỏ
Chào cho hỏi cuốn fire emblem bản như hình này bạn kiếm đc phải ko cho mình xin giá kham khảo nhé đc sẽ nhờ mua giúp luôn.

Bên Nhật có Sky3DS hoặc nhận order Sky3DS về VN không bạn cho mình nhờ đặt một cái nha. Nếu được thì bạn xem thử dùm mình giá cả thế nào nha, tính order bên LGS mà qua mùng 10 tết hàng mới về đây thì hơi lâu quá :(

À cho mình hỏi thêm bên bạn có New Love Plus+ 3DS JPN mới (hoặc 2nd càng tốt) chứ hả? Giá game đổi ra VNĐ tính luôn tiền ship là cỡ bao nhiêu?

Sửa lần cuối:
Bên Nhật có Sky3DS hoặc nhận order Sky3DS về VN không bạn cho mình nhờ đặt một cái nha. Nếu được thì bạn xem thử dùm mình giá cả thế nào nha, tính order bên LGS mà qua mùng 10 tết hàng mới về đây thì hơi lâu quá :(

À cho mình hỏi thêm bên bạn có New Love Plus+ 3DS JPN mới (hoặc 2nd càng tốt) chứ hả? Giá game đổi ra VNĐ tính luôn tiền ship là cỡ bao nhiêu?
bữa mới chat với mình thì phải. chậm mất rồi ;)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN