hành lạc! (chụp lén trong nhà nghỉ)>:)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cứ lần lữa lần lữa mãi chán mấy pa này wá :Disgust[1]: anh eim với nhau cả (topix hok có lấy 1 mem nữ) mà cứ bày đặt dấu với chả diếm /:) mất thời gian để tui giải thích lun cho gòi, ai bít rồi thì im, ai bít sơ sơ thì đọc cho bít nhìu nhìu rồi... nín, còn ai ngây thơ chưa bít gì thì xin chúc mừng và chào mừng bạn gia nhập thế giới tội lỗi :spiteful[1]:

"Hành lạc" là một động từ dùng để diễn tả hành động giữa một người nammột người nữ :spiteful[1]: cùng nhau "hợp đồng tác chiến" nhằm đạt đến mục đích cuối cùng là được thỏa mãnđược giải tỏa :spiteful[1]:
Hành lạc có thể diễn ra giữa vợ chồng, đôi tình nhân, người thân quen, người xa lạ... đôi khi không nhất thiết hai đối tượng tham gia Hành lạc phải là một người nammột người nữ, có thể là giữa những người nữ với nhau, giữa những người nam với nhau, một tập thể hoặc một vài trường hờp cá biệt có sự tham gia của... động vật :myemo0125:

Tính đa dạng và phức tạp của Hành lạc còn thể hiện qua việc hành động này được thực hiện bất kể không gian thời gian, nhưng theo thống kê sơ bộ thì thường được thực hiện ở nhà, khách sạn, nhà nghỉ... ngoài trời chỉ chiếm thiểu số, và thường được thực hiện khi kết thúc một ngày :D

Giải thích về Hành lạc thì còn rất nhìu thí dụ như vấn đề tín ngưỡng trong Hành lạc, dụng cụ trợ giúp khi Hành lạc, giá cả phụ chi .v.v... và v.v...

Nói chung để có thể hiểu rõ nhất về Hành lạc bạn cần phải trực tiếp thực hiện hành vi Hành lạc nhưng do một số điều kiện hok cho phép cho nên tớ đây phải mạn phép cung cấp thông tin cho các "cháu bé" già khú ở ninvn ;))

Để hiểu rõ nhất xin mời lắng nghe đoạn băng thu được từ hai đối tượng tham gia Hành lạc(xin lưu ý họ là một đôi vợ chồng mới cưới) :spiteful[1]:

Chồng: "Để anh nhét vào cho eim nhá!"

Vợ: "Ứ hok cần đâu để eim tự làm"

C: "Thôi nào để anh giúp cho, một mình eim làm sao làm được"

V: "Nhưng nhẹ nhàng thôi anh nhé eim sợ đau lắm"

C: "Được rồi được rồi, kìa eim banh rộng ra đi chứ"

V: "Hok được đâu, eim sợ nó rách mất"

C: "Eim cứ khéo lo, có phải giấy đâu mà sợ"
"Sao mà chật thế nhỉ"

V: "Á đau quá! đồ quỉ sứ"

C: "Cố lên nào eim, gần được rồi"

V: "Á"
"Á Á"
"Á Á Á ...."
....
....
....

C: "Phù toát cả mồ hôi đi được, cuối cùng thì cũng chui vào được"
...

Vâng đoạn băng nêu trên được lấy từ phòng thử giày của Vina :em11:

Do đó tôi xin long trọng kết luận Hành lạc chính là việc...

:em43: ...thử giày :em43:

giờ các chú đã rõ chưa, đơn giản thế mà chẳng nói ngay từ đầu :em28:
=)) Lạy đấng Allah :)), cám ơn ông bạn đã giải thích =)).

Vintendo

Nấm nhỏ
Chân giữa là cái chi chi, hùi đi học khá là dốt sinh nhưng được cái cô giáo dễ xương wá :em30: nên cũng ráng lõm bõm nghe được vài từ

đấy nhá lời của nhà giáo dục đàng hoàng, làm quái jì có cái gọi là chân giữa :band1[1]: cho nên tớ kết luận miếng cao su dùng để...

:em43: ...đội lên đầu :em43:

phì :em28:
Chú ko nghĩ đến cái vớ = cao su àh :xm0008::xm0008:

Ờ thì tớ nó'i du`ng để nhai mà` cứ hok chịu :(

@Vintendo: ca'i vớ cao su dùng để đeo dưới chân thì go.i là...

:em43:...đôi ủng:em43:

mệt quá :em28:

Vintendo

Nấm nhỏ
Ờ thì tớ nó'i du`ng để nhai mà` cứ hok chịu :(

@Vintendo: ca'i vớ cao su dùng để đeo dưới chân thì go.i là...

:em43:...đôi ủng:em43:

mệt quá :em28:
Nhưng tớ nghĩ nó dùng để đeo vào tay cơ mà == mấy chị em nội trợ có đầy ==> cái vớ cao su để đeo vào tay là ....
:em39:
ĐÔI GĂNG
:em06:

Eim chịu thua bác này gòi đấy, có quái jì đâu mà cứ đôi co vớ cao su với ủng cao su mãi thế :| anh eim với nhau cả mà, cứ nói toạc móng heo ra là cái Bê cê ét có phải gọn lẹ không :))

Dù jì thì cái Bê cê ét này cũng có rất nhìu ứng dụng thực tế, đặc biệt là trong... toán học (bất đẳng thức Cauchy–Bunyakovski–Schwarz) :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN