Happy BirthDay Member NintendoVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kawaii

Super Princess Peach

- Nếu có ai đó hỏi bạn rằng ... "trong cuộc đời quan trọng nhất là ngày nào ?" - Ngày kết hôn ư ? - Ngày thi đậu ? - Ngày chết đi ? hay là ngày mối tình đầu chớm nở ^_^ Kawaii cũng hok bit nữa ... nhưng với bản thân Kawaii nghĩ ... cái ngày mà chúng ta cất tiếng khóc chào đời mới là ngày quan trọng nhất cuộc đời mỗi chúng ta ... nếu như hok có ngày ấy, thì giờ đây chúng ta sẽ ra sao ? Chính vì thế Kawaii lấy hết can đảm tạo ra topic này với mục đích chúc mừng sinh nhật của tất cả thành viên forum NintendoVN ^_^ chúng ta đã nổi tiếng về một forum ấm cúm tàn đầy nghĩa tình ... vậy thì tại sao lại hok trao cho nhau những lời chúc mừng thân ái ngọt ngào ... phải hok ^_^

- Để khởi đầu cho những ngày sinh nhật hồng hào của tầt cả thành viên forum chúng ta ^_^ mình xin khai mạc bằng sinh nhật của anh Bảo ^_^ hihi hok phải vì ảnh là người đứng đầu forum nên được Kawaii ưu ái đâu ^_^ bit sao hok ? vì ảnh sinh vào ngày đầu tiên của một năm mới đó các bạn ^_^ 1/1 lun tết Dương lịch ... sau này các bạn có muốn thể hiện tình cảm của mình mà muốn chúc mừng cho member nào thì vào ủng hộ topic của Kawaii nhe ^_^

- Anh Bảo ơi ... thế mà nhanh quá ... mới đây đã gần 2 năm ròi, từ sau cái ngày chúng ta quen nhau ... anh có biết không ... nếu như ngày đó hok có anh thì ngày nay sẽ hok bao giờ có Kawaii ^_^ anh là một trong những người bạn đầu tiên ở forum NintendoVN nên em quý anh lắm (anh đã dạy cho em biết chữ "tình") ... hok chỉ trên forum mà ngay cả ngoài đời anh cũng là một người anh tinh thần chân thành của em ... ^_^ em nhớ có một lần vì em mà anh dám xông pha làm nhiều chuyện mặc dù khi đó chúng ta tình cảm còn hời hợt lắm (anh đã dạy cho em biết chữ "nghĩa") ... rồi ngày qua ngày anh gọi em từ AccVN về cộng tác với em với phương cách làm việc chuyên nghiệp cao cả hơn (anh lại dạy cho em biết thêm chữ "tín") thế là anh đã dạy cho em biết rằng trên đời này chỉ với 3 chữ ấy em sẽ biết mình đang làm gì, sẽ làm gì và sắp làm gì cho bản thân và cuộc sống này ^_^ em cảm ơn anh ...
- Chỉ với 3 chữ "tình , nghĩa , tín" tuy nó nhỏ nhoi ... nhưng từ lâu công thức này đã đi sâu vào phong cách làm việc của em ... dần dần nó trưởng thành kim chỉ nam cho mỗi lần em thi hành nhiệm vụ ... em đã cảm nhận được điều này trong ngày anh giao quyền hạn cho em ở forum NintendoVN ...
Tiểu-Bảo

Sinh ngày : 01/01/1988 :)
Nhóm máu : D b-)
Sở thích : Gái , Tiền và Game :D
Người iu : Chị Công Chúa Peach :x

Vâng, "vị thần" sáng lập ra "thánh địa Nintendo Vietnam" của chúng ta,
bậc thầy của loạt game kinh điển :
"sát thủ" Metroid , "bụi đời" với Zelda , "nát óc" với Fire Emblem , "nông dân hái nấm" chính hiệu....
nhưng lại nói ko với Pokémon (1 tượng đài lớn chỉ lép vế Mario)

Thấy kỳ lạ, Kawaii mới phỏng vấn :
"Tại sao anh lại ko thích Pokémon"
Đơn giản vì anh ko biết chơi nó :|
(1 câu nói ngây thơ , trong trắng đơn sơ) (của dân mù Pokémon) B-( :b-d[1]:
- Nếu được ước nguyện trong ngày sinh nhật của anh, em mong rằng anh sẽ mãi mãi bên cạnh toàn thể anh chị em NintendoVN, vị thần sức mạnh sẽ hỗ trợ cho anh trong mỗi dự định cuộc sống, vị thần tình yêu sẽ mãi ủng hộ cho anh trong chuyện tình cảm, vị thần chết xa xôi sẽ hok bao giờ gé đến ... và thần Kawaii sẽ mãi mãi chiến đầu cùng anh trên chiến trường "Vì một Thế Giới Nintendo"

Thân. Kawaii ^_^​
Mã:
[CENTER]**************************************************
[B][SIZE="6"][COLOR="Red"][I]Birth Day Member List[/I][/COLOR][/SIZE][/B]
**************************************************[/CENTER]

[B][SIZE="7"]A[/SIZE][/B]

[B][COLOR="Gray"]AsheyTisade[/COLOR][/B] (24/8/1992)

[B][SIZE="7"]B[/SIZE][/B]

Black Tiger (2/2)

[B][SIZE="7"]C[/SIZE][/B]

[B][COLOR="Green"]conheoodo[/COLOR][/B] (12/5/1994)

[B][SIZE="7"]D[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]E[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]F[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]G[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]H[/SIZE][/B] 

hieu (4/12/1993)

[B][SIZE="7"]I[/SIZE][/B]

ice_devil (7/10/1993)

[B][SIZE="7"]J[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]K[/SIZE][/B]

Kawaii (13/11/1990)
kamiko (6/1/1988)

[B][SIZE="7"]L[/SIZE][/B]

[B][COLOR="Green"]lemonadess[/COLOR][/B] (7/5/1991)

[B][SIZE="7"]M[/SIZE][/B]

[B][COLOR="Green"]Miles Edgeworth[/COLOR][/B] (17/7/1997)

[B][SIZE="7"]N[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]O[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]P[/SIZE][/B]

pekien (4/9/1989)
pokemon gà (19/11/1992)

[B][SIZE="7"]Q[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]R[/SIZE][/B]

R3n_uneducated (1/1/1990)

[B][SIZE="7"]S[/SIZE][/B]

sondeptrai (5/10/1994)

[B][SIZE="7"]T[/SIZE][/B]

[B][COLOR="Red"]Tiểu-Bảo[/COLOR][/B] (1/1/1988)
[B][COLOR="Black"]thaytroilamloan[/COLOR][/B] (27/2)

[B][SIZE="7"]U[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]V[/SIZE][/B]

Vegeta0905 (5/9/1995)

[B][SIZE="7"]W[/SIZE][/B]

[B][COLOR="Black"]wow_wow[/COLOR][/B] (23/7/1992)

[B][SIZE="7"]X[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]Y[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]Z[/SIZE][/B]

[B][SIZE="7"]##[/SIZE][/B]

hong coa' noi' zi` toi' em ca?
:(
1/1/1990
sau anh y' 2 nam thui ma`
du` sao cung~ thx vi` đã nói những lời tốt đẹp như vậy
^^
happy new year mọi ng, happy birthday anh Tiểu Bảo

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Em thì hổng biết nói gì hơn (Kawaii dành hết gòi) ^^, chỉ mong anh vẫn là anh trai iu quý đáng iu của em là dc gòi.
:") và anh cũng là người luôn luôn cho em càm ràm đủ chuyện (mỗi lúc em bị tưng tưng ấy)
:") sinh nhật của anh đẹp quá à (ước zì em dc như anh íh)
>:D< ôm anh cái nào

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Cám ơn tất cả mọi người >:D< Yêu anh em Nintendo nhiều lắm, thêm một tuổi, Admin hứa sẽ cố gắng hơn dốc hết sức phát triển nClub ngày càng vững mạnh :-*

Happy birthday luôn sn thứ 19 của R3n_uneducated >:D<

Chúc mừng sinh nhật của tất cả các thành viên trong forum vì sang năm mới ai chả sinh nhật :))
Chúc r3n thi viêt review game theo quý được giải.Chúc anh Bảo sang một tuổi mới tuy già đi nhưng ko hề "già" =))

hix ngủ quên bây giờ mới chúc năm mới được với anh em,có lỗi,có lỗi :myemo0125:.

Nhân dịp năm mới(và sinh nhật:-*) em xin trích 1 bài thơ để biếu các bác:spiteful[1]:
NĂm mới tiền bạc nhiều đánh bạc chỉ có thắng ko có thua
đi cả gái ko bị vợ bắt, đi cả bồ ko bị vợ 3 tóm :-"
Lô đề hoài mà ko phải ra đê mà ở
Sức khỏe dồi dào 1 đêm 3 ca mà ko mất sức :bleh[1]:

Huydinh83

Siêu Admin
lẩu dê, lẩu dê, cá kèo, cá kèo. Mới ngủ quên chút xíu mà hết năm rồi. Chúc bà con năm mới.....hack được DSi

hieu

Nấm nhỏ
Anh Bảo sinh ngày 1/1 à hiếm đấy :-? ! Chắc thể nào sau này anh Bảo cũng trở thành người nổi tiếng cho mà coi :)) ! À mà cũng chúc anh Bảo sinh nhật vui vẻ và bụng càng ngày càng to để làn ông già noel của forum Nhaaa:yahoo[1]:

Chúc mừng Sn anh Bảo và bạn R3n . Chúc mừng năm mới :clap2[1]: Nhìn thấy anh Bảo vẫn béo như ngày nào :-* Hình như các admin trên mọi diễn đàn đều có 1 người béo (đừng chém em :em25: )

Anh Bảo sinh ngày 1/1 à hiếm đấy :-? ! Chắc thể nào sau này anh Bảo cũng trở thành người nổi tiếng cho mà coi :)) ! À mà cũng chúc anh Bảo sinh nhật vui vẻ và bụng càng ngày càng to để làn ông già noel của forum Nhaaa:yahoo[1]:
mình thì thấy anh Bảo càng ngày càng giống ông Thần Tài hơn:spiteful[1]:

:em36:Thần Tài Admin ơi,lì xì đi :-*

hiihi
mới ngủ tí xíu mà đã wa năm sau mất rùi, chúc 4rum năm mới phát triển hưng thịnh hơn na!
chúc anh Tiểu bảo năm mới tuổi mới ,thêm tuổi nhưng ko già, công việc tấn tới, trí tuệ minh mẫn,..... v...v...v...càng ngày càng như ông thần tài kia thì anh em mới đc nhờ .=))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN