Happy BirthDay Member NintendoVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

SkydragonZX

Nấm nhỏ
Này chú em ăn nói cẩn thận. Anh mà không đóng góp nhiều à? Cả hè nai lưng làm bao nhiêu cái review mệt đứt hơi ra.:|. Xử lý cả cái box đã bị bỏ xó bụm bặm linh tinh.
Chú em có đóng góp gì nhể :-?? ? Toàn thấy spam=)). Tên nhatduy cũng đang có dấu hiệu spam trở lại. miles với bubblehead thì chả hiểu mấy tên đó ngoài troll ra còn đóng góp gì nữa:-??
em nói là ko đóng góp nhiều như các mod,(1)
anh là mod (2)
từ (1) và (2) tac có anh heo đóng góp nhiều:bleh[1]:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Vãi nhúa cậu Heo,tớ vào forum trước cậu 8 tháng,làm NWriter+Mod rồi,đóng góp ít hay nhiều thì tùy cậu nhìn thấy hay không...
Nhắc lại cậu Sky và Nhatduy : Gạch hay không,chọn đi...

hieu

Nấm nhỏ
thằng ku Sky lấy bánh sn chúc mừng người khác ra chúc heo à :no: Brenden là ai, cái này phải gạch.
<:-PChúc mừng sinh nhật FROZENSATTHU nha!<:-P

SkydragonZX

Nấm nhỏ
ờ thì,hình search googke ra thì hình nhỏ quá,lúccho lên nintendovn cũng ko nhìn lại nên lộn,thôi cứ coi brenden là nickname em đặt cho chú heo con vậy :D

Happy birthday to FROZENSATTHU :yahoo[1]:
Chúc mừng sinh nhật anh sát thủ bị đóng băng\m/
Kể ra có piano thì em đánh bài Happy Birthday chúc anh, nhưng đành lôi tạm cái clip youtube vậy.
[YOUTUBE]RZIy9UdWi7E[/YOUTUBE]

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Thanks mọi người nhé :321:. Cái nick thì lúc đầu định dùng theo nghĩa là sát thủ máu lạnh, nhưng lại đặt thành FROZEN :rolleyes[1]:. Mà FROZENSATTHU thì cũng là sát thủ đóng băng hay sát thủ băng giá :em44:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN