Harvest Moon: A New Beginning

Cửa hàng game Nintendo nShop

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT

Game đã phát hành rồi đó. Bạn nào đang chơi thì vàpo thảo luận nhe. ^^

Sau đây, mình xin phép được show, mới nhận được tối qua:

Bản bundle kỷ niệm 15 năm dòng game Harvest Moon. Mình đặt hàng từ Natsume

Địa chỉ thì đúng nhưng tên không phải của mình. :D vì phải lấy tên bà chị làm chung nhận giúp. :D

Chú bò cực kỳ dễ thương:

Lột hộp ^^

- Cái tay đẹp quá, làm nông trại nghe co vẻ không hợp, chắc tay vậy người xinh lắm đây
- Bản này là bản post hay bản làm mới cho 3DS vậy, mình cũng thích thể loại này

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Cho mình hỏi Ada mua tổng công bao nhiu thế, mình cũng đang định tìm 1 game cày cuốc chơi hoài ko hết đây, giá hợp lý thì bụp luôn, mà h mua thì có dc con bò hok :) !!! Thank Ada hen, Ada là con gái mà, trước có clip Unbox mà hehehe !!!!

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Cho mình hỏi Ada mua tổng công bao nhiu thế, mình cũng đang định tìm 1 game cày cuốc chơi hoài ko hết đây, giá hợp lý thì bụp luôn, mà h mua thì có dc con bò hok :) !!! Thank Ada hen, Ada là con gái mà, trước có clip Unbox mà hehehe !!!!
mình mua hêt $60 (tính luôn phí ship nhanh). Nêu ban mua ban thuong thì ko co, con ban premium chăc vân sě duoc tăng con bò này:D

@DraconKing: dúng là tay cua mình :D

@Norain: Dây là ban làm moi hoàn toàn cho 3ds. Ban truoc dó phát hành trên 3DS&DS mói là ban port.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
5 tiếng trước Natsume vừa thông báo trên Facebook rằng họ sẽ ngưng bán phiên bản The Anniversary Edition. Từ bây giờ bạn chỉ có thể mua bản game thường với giá $40, quà tặng kèm là chú cừu màu xám. :D

htduy

Nấm nhỏ
lúc trc cũng định đặt bản có con bò nhưng nghĩ lại ship về VN chật chội phí lại dội lên :(
game sao rồi Ada, cực kỳ hay không ?

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Cái gì mà hay bạn. Phải gọi là tuyệt vời mới đúng đó. :D Mình mà bắt máy lên chơi là không muốn bỏ xuống. :P Từ một ngôi làng vắng vẻ đang dần trở nên rộng lớn, đông đúc.:em36:

Nghe câu 80h+ thấy hãi thiệt , đó là chưa kể tới việc mỗi lần ta chơi Harvest Moon ta lại thấy buồn ngủ :em10: phải cố gắng lết cho hết để còn chào đón em Wii U về nữa , tới lúc đó game nhiều đến điên đầu luôn :em35::em35:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN