Xây dựng Harvest Moon: The Tale of Two Towns

Cửa hàng game Nintendo nShop

yami123

Nấm nhỏ
đúng là lên hoa chậm thực
Các bác lạc đề rồi. Đây là nơi thảo luận về ROM thôi mà. Đã có box thảo luận rồi có gì thì qua bên đó mà thảo luận.
Còn lên hoa chậm hay không là tùy vào món đồ bạn tặng. Tôi tặng 1 món + 500FP thôi mà đã lên được tim xanh dương rồi đây (đã chơi tới ngày 13 hay 14 summer năm 1 thôi)

EvilBoys1996

Nấm bình thường
tình hình là con R4 Revolution III của em .. chơi ứ được game này là thế nào àh :( e mê mấy dòng HM lắm T__T
Bạn download FW YSmenu về dùng nhé: Download
Bạn giải nén file rồi copy toàn bộ file trong folder "R4_Clone_YSmenu" vào thẻ nhớ rồi bạn dùng ysmenu.nds để chạy FW trên NDS :rolleyes[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
bạn evilboys này cũng kì lạ thật, mình dùng ROM của go2 cho đầu bài, chưa update FW fix HVM mà vẫn chơi ầm ầm nè, ko biết nó có bị AP vụ lên hoa ko nữa :-? ( mình xài R4III nè :)) )

Mình xài Wood R4 bản mới nhất (1.37) chơi ngon, phải tội nếu là dân Bluebell mà chạy bộ sang Konohana thì sẽ đứng máy... T_T còn save Konohana thì chưa test nhưng e là cũng thế quá.. T_T

0902070937

Nấm nhỏ
mình cũng R4 Wood mà chơi có làm sao đâu. còn vụ lên hoa lâu là do 1 món nó thích đc có 300FP thôi k phải 500 đâu. fogu nó sửa lại rồi mà các bác k để ý à

kidbuu

Nấm nhỏ
Ông này hình như là chưa chơi dòng game Harvest Moon thì phải:em19::em29:
lol tớ chưa nghe qua thể loại này bao giờ cả. Tiếng anh thể loại game gọi chung cho harvest moon là Breeding/Constructing => tiếng Việt là chăn nuôi/trồng trọt, nghe gọn và logic hơn. bạn có thể sang box thảo luận game harvest moon ds mình có viết bài ở đó, chứ ý tớ không phải là tớ không biết về game này. :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN