Toàn Quốc HCM - Bán 2 cái BB đây!

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Cái đầu tiên là BB8830, ngoại hình tạm, xài nắp pin của 8820 (giống y hệt nắp pin của 8830 nhé vì chung khung sườn mà), đã up ROM mới+ổn nhất, từ điển BB dict, vietsing (chương trình dò bài hát karaoke 5 số), dò mã xe buýt và một số phần mềm hữu ích khác không thẻ nhớ đang dùng ngon lành cành đào. Ra đi với giá 370k Chưa bán :(( có luôn cáp, sạc nhá! Giá quá bèo cho phụ kiện đầy đủ. Hình của ẻm đây:

Cái thứ 2 là quí cô áo đen nắp bật 8220, đặc biệt là EM NÀY CÒN NGUYÊN ZIN NHÉ, TEM VOID HẴN HOI, cũng đang xài ngon lành cành đào, chụp hình 2.0, có flash, đã mới ROM mới+ổn nhất, từ điển BB dict, vietsing (chương trình dò bài hát karaoke 5 số) dò mã xe buýt và một số phần mềm hữu ích khác, không thẻ nhớ, có sạc và cáp sạc, ngoại hình tương đối, mấy trái blackberry (biểu tượng của BB) ở nắp pin bị thằng em nạy lên hết nhưng nhìn vẫn ổn. Giá ra đi cho máy, pin kèm sạc, cáp là 750k FIX => 650k FIXXXXXX =>>> 600k. (hình up sau)

Chicken đã đặt 1 cục gạch thật to ở đây, topic closed!

banh_he90

Nấm bình thường
883 1 ngày sập nguồn nhiêu lần thế bác ;)
Con này không bị lỗi vớ vẫn đó nhé, sóng sánh có sóng sánh chứ lúc nào cũng có sóng nhé! nguồn thì hết pin mới hết thấy nguồn :))

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

vẫn thích quay tay kiểu 87 hơn :))
8700 mua được giá này thì đâu có gì phải nói phải không em :)

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Con này không bị lỗi vớ vẫn đó nhé, sóng sánh có sóng sánh chứ lúc nào cũng có sóng nhé! nguồn thì hết pin mới hết thấy nguồn :))

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

8700 mua được giá này thì đâu có gì phải nói phải không em :)
Bệnh chung của 883 mà bác :) Đến cả Tây bon nó cũng dính chứ nói gì bên ta :)) Mà con đấy bác add số S-phone chưa vâỵ ? E đang quan tâm mang về chữa cháy...

banh_he90

Nấm bình thường
Bệnh chung của 883 mà bác :) Đến cả Tây bon nó cũng dính chứ nói gì bên ta :)) Mà con đấy bác add số S-phone chưa vâỵ ? E đang quan tâm mang về chữa cháy...
Mình không biết đã add phone chưa nhưng khi gọi thì hiện "my number" không phải số mình nhưng không phải đầu số 095, mình cũng chả nhớ đầu số mấy nữa vì mới lên đời 8900 nên bán em này và 8220.

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Mình không biết đã add phone chưa nhưng khi gọi thì hiện "my number" không phải số mình nhưng không phải đầu số 095, mình cũng chả nhớ đầu số mấy nữa vì mới lên đời 8900 nên bán em này và 8220.
Muốn biết add số chưa thì bác cứ chuyển qua CDMA xem có sóng ko là biết ma :)

banh_he90

Nấm bình thường
oh, vấn đề là không có cái sim nào của sfone hết, chả nhẽ đi mua cái sim về test àh :|. Mà add rồi hay chưa add có quan trọng không? Mà nói thật là mình hồi mình xài tới giờ, chưa bao giờ thấy sập nguồn!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN