Toàn Quốc [HCM] Bán sạc zin DS Lite và Mario 64 DSL Fullbox siêu đẹp.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
bó tay og Kẹ :)) og Hẹ chứ :D cái SC Lite đó bản chất là Mod cho GBA mà xài dc cho GBA hay ko mà hok bit hả :D

t đã từng nói, SC Lite và SD, MiniSD, đều giống nhau phần cứng của lõi bên trong chỉ khác case thôi

banh_he90

Nấm bình thường
bó tay og Kẹ :)) og Hẹ chứ :D cái SC Lite đó bản chất là Mod cho GBA mà xài dc cho GBA hay ko mà hok bit hả :D

t đã từng nói, SC Lite và SD, MiniSD, đều giống nhau phần cứng của lõi bên trong chỉ khác case thôi
Tại vì có lần tui gắn vô GBA và GB Player rồi nhưng không lên, chỉ bỏ vào GBA SP và DS mới lên, đó là lý do tui không khẳng định đó ông Kẹ.

Mario

Thành viên lâu năm
đó là do chân cắm tiếp xúc thôi, đó cũng là lý do cắm vào ique lên mà backlit ko lên. các cổng GBA tiếp xúc đều thống nhất vs nhau. chỉ riêng Micro là khác

banh_he90

Nấm bình thường
đó là do chân cắm tiếp xúc thôi, đó cũng là lý do cắm vào ique lên mà backlit ko lên. các cổng GBA tiếp xúc đều thống nhất vs nhau. chỉ riêng Micro là khác
Vậy thì có thể khẳng định là xài ngon trên mọi GBA rồi. Kakaka.

Mario

Thành viên lâu năm
uh nên em muonsongthibien mua đi đâu có vấn đề j mà sợ, mà nếu sợ thì cứ mang máy test, nếu vẫn ko lên, đem wa đây t úm ba la xì bùa là lên à :))

banh_he90

Nấm bình thường
Cập nhật thêm Nunchuck và dây AV Composite Wii

Nunchuck chính hãng Nintendo
200k

Dây AV composite Wii, chính hãng Nintendo
150k

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN