(HCM) DSlite Korea ver. xài điện 220v

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Tình hình là bây giờ toàn tập trung 3DS với con Vita, nên em iu DSlite đã lâu ko màn tới nữa, âu cũng là số phận :sorry[1]:

Thôi, giới thiệu khái quát:
- 1 DSlite Korea Ver màu xanh dương đậm.
- 1 sạc 220v.
- 1 box với đầy đủ hàng họ từ hồi mua (sách, dán màn, bút xịn dự phòng..)
- 1 R4 cờ nhôm chính hiệu con nai vàng :D (update dễ dàng qua internet, nhưng hình như đã không phát hành bản up nữa) + thẻ micro 1G.

Anh chị em thông cảm, cái Galaxy SII đang để nhà cho bà xã xem clip music nên nợ hình vậy :))

Máy chạy rất tốt, 2 màn hình sáng đẹp ko tì vết do dán miếng xịn từ hồi mua. Toàn thân máy được dán bằng Keo tản nhiệt loại dày cộm, đảm bảo mở ra ko 1 vết xước :) Đặc biệt là phiên bản Made in Korea khá hiếm, xài điện 220V ko cần cục chuyển như của Jap hay China nhe anh em.

Sơ lược thế thôi, ko phải cần tiền bạc gì, nhưng hàng điện tử để ko dễ hỏng, thôi thì để lại cho anh em có nhu cầu :rolleyes[1]:

-GIÁ: RA ĐI VĨNH VIỄN RỒI NHÉ :)

1 em trai nhiệt thành cách mạng chạy từ quận 5 ra Thủ Đức, nên đã fix mạnh tay cho em nó có máy chơi :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Up up up, anh em quan tâm xí nào :D

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 08:06 AM ----------

Fix vậy, anh em không ai rổ rá cho vui nhỉ??

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Giá tốt, hàng điện tử muốn để lâu ko sao thì để tủ kính trưng bầy và bỏ hộp chống ẩm mỗi ngăn ý bạn ạ, hồi xưa mình mua nds lite đợt mới ra cả super card, thẻ nhớ tầm 5,5tr, h bán đc 1 triệu thì chả bán làm gì :))

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Vì còn con 3DS, PSP, rồi lại thêm PSV nữa, chơi không hết, thôi thì bán rẻ tạo điều kiện cho các anh em nào thèm thèm :))

Bán được thì cũng làm được 2 game bản quyền chứ ít à :">

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Đã có 3 chú đặt gạch rồi, làm sao giờ nhỉ?? Hay là tổ chức hình thức đấu giá ta :em05::em05:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN