Help me! Resident Evil DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Annieslover

V.I.P Member
nhìn screenshot này còn rực rỡ hơn trong game , màu trong game hơi mờ nhạt nhưng vẫn hay , bản này ai không chơi thì phí

Cho hỏi cái chỗ mà kill con cá mập đó mình vô cái chỗ làm nước trút đó em thấy có cái đèn đỏ chớp liền check thử thì nó bắt mình giải mã là sao em nhớ chơi trên PS đâu có giải chỗ này đâu mấy bác nào biết giải thì chỉ em nha

troy28790

Banned
check cái nút
bấm vô có cái mật mã,bấm 1 hồi thì ra nhưng phải theo qui tắc 2 số trên đường thẳng cộng lại = cái số có sẵn

ê mún lấy quyển sách doom book 1 ở chỗ bàn làm việc lấy thế nào mình ko lấy được mở đèn lên thì chẵng thấy quyễn sách đâu hết

Chỉ em cách mở mấy cái rương đi,quay mấy cái tròn tròn đó :D

Cái con thò mấy cái vòi từ bồn nc ra thì làm sao kill đc,thử mọi loại đạn rùi :((

Zelda chơi Rebirth Mode đúng hok, Rebirth Mode mới có mấy cái rương đó :)),
có cách này nhưng hok biết đúng hay ko, lúc xoay có số 3 bên góc màn hình, có nghĩa là chỉ xoay 3 lần nhưng 2 cái mũi tên phải chỉ đúng 5 màu, còn số 4 thì xoay 4 lần nhưng để ý góc giữa 2 mũi tên nó thay đổi, nếu thấy khó hiểu quá thì tui cũng bó tay, cố hết mức rồi đó. ^^
Mấy cái vòi đó thì bắn nó không chết đâu, lấy bịch Chemical bỏ vô cái máy bơm nước đó, cũng trong phòng đó luôn, gần cái cửa vô, bỏ vô xong cái cây đó nó chết vô lấy được AmorKey

mình thấy cái hòm đó ko cần mỡ vì nó chẵng có ji quý cã :D nhưng ai chơi Chris roài help cái lấy cái súng short gun ko được vì không có Barry đạp cửa như mình từng chơi Jill nên lúc cái thang máy rớt xuống đè mình rồi không bít ji lun

1 là khi chơi Chris thì không thể lấy súng shortgun, độ khó như vậy mới tăng lên chứ, 2 là tự đạp cửa thoát ra ngoài ko cần Barry giúp đỡ. Cái này là chỉ phỏng đoán thôi nha chứ tui chưa chơi Chris ^^

Chơi bằng Chris thì nhớ lấy cây Shotgun giả , mang nó theo, lấy cây Shotgun thật ra bỏ cây Shotgun giả vào là cái trần hết sập xuống thui

troy28790

Banned
có ai chỉ tớ lấy doom book 1 ko? tớ thấy có quyển sách màu xanh để trên bàn nhưng ko lấy được vì cái ghế ngán đường.lấy doom book để chech lấy cái medal.

Hỏi vài câu trong RE cho DS !!!

==> Cho hỏi trong game RE cho DS có 2 chế độ chơi là Rebirth Mode và Classic Mode có khác gì nhau ko ? hay chỉ khác nhau về độ khó của game ?

hic,trò này chơi trên pc lâu lắm rồi,tưởng bản mới, download về... MÌnh ko quen với cách điều khiển này cho lắm, với lại thấy hơi nhỏ. Cỡ như zelda PH là vừa.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN