Hình ảnh vui cười >>> RELAX ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Unicorn9x

Nấm nhỏ
sặc!! mấy bác này làm như ghép dễ lắm!! thử làm một tấm xem!! cái này chỉ ghép có mỗi cái hình trên pc với cái hình trên tường thôi!!

buồn cười vãi,ghép cái gì mà ghép trời...
chỉ có thay hình mán hình với cái hình,cho người thiếu kiến thức biết là con nhỏ đang ghiền vltk thôi, chứ ko cần ghép thì sẽ là con nhỏ ghiên hafl life ;))

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
có vài cái ảnh vui gửi lên góp vui,đừng chém tôi nhé :em19:

Chữ tượng hình

quá trình copy

chơi halflife phải vậy mới đã :clap2[1]:

máy bay vui vẽ :em04:

Mr_Evil

Banned
Túm lại là các bác ơi , con gái bi giờ nó mấu lém, anh em mềnh chỉ là con tép thui, con Gf của em mà chơi Cs siêu hơn em nhìu T_T

kidbuu

Nấm nhỏ
ngày nay nhờ co kĩ thuật hiện đại mà người ta đã biến 1 tên lính thành 1 ....mỹ nhân,biên nam =>nữ

vodoi_em

Nấm nhỏ
Túm lại là các bác ơi , con gái bi giờ nó mấu lém, anh em mềnh chỉ là con tép thui, con Gf của em mà chơi Cs siêu hơn em nhìu T_T
Giống em roài! Bắn CS với mấy thằng bạn(mình mình chấp hết), bắn toàn vỡ đầu mà chết(cao thủ CS đó). Nhưng khi GF em vào đội bên kia, chưa kịp nhìn thấy ở đâu đã vỡ đầu roài!:em42: pro wé!:em09:

Giống em roài! Bắn CS với mấy thằng bạn(mình mình chấp hết), bắn toàn vỡ đầu mà chết(cao thủ CS đó). Nhưng khi GF em vào đội bên kia, chưa kịp nhìn thấy ở đâu đã vỡ đầu roài!:em42: pro wé!:em09:
Vì đơn giản nó ngồi kế bên cạ cạ 2 cái bánh bao vô mình hoài,bố thằng nào tập trung bắn đc thế sao ko vỡ đầu:em07:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
hờ, sôi nổi theo cái kiểu:
hình nè anh em-->con bé cày VLTK đỉnh thật-->khỉ mốc, nó đang bắn CS-->ngồi tư thế bựa vãi-->nhìn thấy...gì không-->con gái giờ bắn CS đỉnh hơn mình-->bánh bao!

Cái này là bàn đủ thứ trên trời dưới biển chứ sôi nổi khỉ gì hả trời :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN