HN Có chỗ nào bán GAMECUBE lk

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bánh Hẹ

Banned
Mình ở Sài Gòn, nếu bạn sợ không nhận được hàng thì cứ nhờ chickenqd nhận tiền vào giao hàng dùm, còn không thì gửi tiền trức tiếp cho Bánh Hẹ rồi Bánh Hẹ gửi ra ngay cho. Nhìn vào hình chụp hóa đơn chuyển hàng của Bánh Hẹ thì khỏi phải lăng tang nhé!

lê min hô

Nấm nhỏ
ship ra hà nội nhanh không bác, có khi em nhờ chicken qd lâý hộ, có những băng gốc gì hả bác
ship nhanh thì mình nghĩ tầm 2 -3 ngày là nhận đc thôi , băng gốc thì #1 banhhe có đăng 10 băng game gốc đó bạn , nhưng mình đã đặt gạch 3 game : JamBorn 007 , SAMURAI vs SUPER SMASH BROS rồi .....

Bánh Hẹ

Banned
Đúng như Lee Min Ho đã đề cập nhé. Ship nhanh thì chậm nhất là 3 ngày sẽ nhận được hàng, nhanh nhất là 1 ngày. Nhưng bạn Ho đã đặt gạch con GC hệ PAL rồi và những đĩa gốc mình đăng lên đều là hệ PAL hết nên để chơi được những đĩa đó thì bạn phải mua máy đã mod chip rồi hoặc một máy hệ PAL khác. Mình chỉ còn 1 máy hệ PAL nên nếu bạn muốn chơi những đĩa gốc trong hình thì bạn chỉ có thể mua máy đã mod chip thôi. Mua máy mod chip rồi là một lợi thế rất lớn vì bạn có thể chơi tất cả những game mình thích mà không lo vấn đề không tìm ra đĩa game (vì đĩa gốc Gamecube cực hiếm).

finallegend

Nấm nhỏ
Mua được bao nhiêu pm inbox hoặc 0909236877 ( anh đang có game gốc soul calibur và harvet moon , nấm các loại ) mua chơi thì bán rẻ mua về bán lại thì anh để giá cao !

finallegend

Nấm nhỏ
ebay 7 đô vậy anh để em 5 đô được ko :rolleyes[1]:

p/s ebay anh nhớ đâu có games nào của cube dưới 10 đô đâu ???

Bánh Hẹ

Banned
Mario đâu, vô chửi thằng Hoàng Tử Lờ này coi. Bây giờ còn dám lú mặt ra nữa hả. Thứ ăn quỵch, núp váy đàn bà. Ý của anh là mày núp váy má mày đó. Mario vô xác nhận và xả giận luôn đê. Nhớ hôm bữa anh em mình tính là gặp nó ở đâu la múc ở đó luôn không.

P/S: thằng này là mod bên PSPVN nhưng chắc ACE bên đó chưa biết tiếng nó đâu vì nó "ra tay" bên đây không à.

finallegend

Nấm nhỏ
Mario đâu, vô chửi thằng Hoàng Tử Lờ này coi. Bây giờ còn dám lú mặt ra nữa hả. Thứ ăn quỵch, núp váy đàn bà. Ý của anh là mày núp váy má mày đó. Mario vô xác nhận và xả giận luôn đê. Nhớ hôm bữa anh em mình tính là gặp nó ở đâu la múc ở đó luôn không.

P/S: thằng này là mod bên PSPVN nhưng chắc ACE bên đó chưa biết tiếng nó đâu vì nó "ra tay" bên đây không à.
vậy à sao không báo sớm >"<

Mario

Thành viên lâu năm

Qua nhà kiếm nó thôi. Nói nhiều làm gì :))

Đang có 3 thằng trong danh sách. 2 thằng còn lại chỉ cần nó dùng biện pháp tiểu nhân, đạo đức giả thì t qua kiếm nó liền. Chắc là ông cũng biết tui đang nói ai phải không :))

Mấy thằng tiểu nhân đạo đức giả thì suốt đời dù nó làm gì cũng không bao giờ giàu nỗi. Không thiếu nợ thì cũng ở tù. Đơn giản, ở hiền thì gặp lành, ở ác thì gặp ác.

Bánh Hẹ

Banned
Đây là avatar (chắc trong hình là con bồ xấu số của nó) và nick của nó ở bên PSPVN, không biết là Lee Min Ho có biết thằng ranh con này không?
Số điện thoại của nó luôn, phòng trường hợp nó xóa số 0988663929

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN