HN-Offline trước tết !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Zephyr

Nấm bình thường
Tình hình là có đứa em ở Hải Phòng lên chơi mấy ngày ( cũng là mem NVN ) , đông thời cũng để gặp mặt các chiến hữu trên Nvn tại Hà Nội , tớ đề nghị làm buổi offline giữa các anh em , ai đi được thì ghi ở phía dưới nhé .
Địa điểm: POLYGON Cafe 67A Núi Trúc - Ba Đình - Hà Nội.
Thời gian : ngày 29 âm( có thể vào 28 được nếu tất cả mọi người đều tiện hôm đấy hơn )
3 h chiều :D

Tớ đã tham khảo mấy chỗ thấy chỗ này khá phù hợp , anh em có thể ngồi nói chuyện uống nước , play DS giao lưu với nhau được , ko cần bày vẽ ăn uống tốn kém vì anh em đều là HS , SV cả .Nước uống ở đây tầm từ 15k đến 50k , nên anh em đi chỉ cần chuẩn bị tiền khoảng từ 50--> 100k là đủ .

Mọi người cứ mang DS đi , có game gì chơi game đó :D , chắc là pokemon và mario kart v..v tóm lại có game gì thì mình chơi game đó :D thân.

Thân!

StephenChow

Nấm nhỏ
Lịch âm thì phải ghi là 28-29/12 năm Đinh Sửu Âm Lịch (Hoặc 28-29 tết)
Chứ ghi thế kia thì chẳng ai nghĩ là lịch âm cả.

Wolverine

Nấm nhỏ
1. Lịch dương tháng 2 năm nay làm gì có 29 =))
2. Giả sử tháng 2 năm nay có 29: tính theo dương lịch thì 29 / 02 / 2010 là cuối tháng và sau Tết khá xa mà theo title bài viết thì lại là trước Tết =))
=> theo góp ý của anh Châu thì cái lịch này nó dở dở ương ương quá (âm dương lẫn lộn) =))

Zephyr

Nấm bình thường
Sorry mọi người , h em mới để ý thấy ghi bị sai , đính chính phát.
Mọi người đăng kí nào :D

lucasDS

Nấm nhỏ
cả nhà đi vui vẻ .... :((
29 Tết em phải ở nhà dọn nhà ,đâu có được đi chơi đâu ,mà mò lên tận Núi Trúc cũng ngại :(

Zephyr

Nấm bình thường
Tình hình là off mà sao ít người thế , mấy bác ở HN cố thu xếp công việc qua với anh em một tý .lên đây cả năm mà chẳng biết mặt nhau . Tết nhất ai cũng bận nhưng cố thu xếp thời gian 1 tí là ổnmà :D . Chiều nay 3h các bác nhé , thấy tình hình ít người quá , mọi người cố gắng đến nhé ! thân

@wolverrin : chiều nay đi nhé :D
@Lucas : dọn nhà có cả năm rồi :D cố thu xếp vòng qua núi trúc chút

PS anh em nen mang pkm để trade cho nhau cho zui :D

Zephyr

Nấm bình thường
...
:|
...

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

Thế bây h ý mọi người thế nào ?
Cuối năm nhiều việc quá , ít người đi được hay để ra tết để thong thả rồi làm bữa hoành tráng ?
Mọi người đóng góp ý kiến phát , mỗi người một ý khó chiều thật :|

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Tại ông đó chứ :| Off thì thường phải post trước 1 toppic hỏi ý kiến mọi người về thời gian + địa điểm. Xong thì mới post toppic đăng kí đi :|

Zephyr

Nấm bình thường
...
Đúng là mình chưa có kinh nghiệm về chuện này :|
Cứ tưởng kêu gọi là anh em đi được

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

Sau khi tham khảo ý kiến của mọi người, thấy hôm nay đi được có 3 người , mà toàn trong tình trạng cập dập cả , ko được thoải mái lắm , mình nghĩ nên để ra tết , lúc đấy (có vẻ như ) sẽ nhiều người hơn bây h , vì vậy mình quyết định hoãn lại buổi off này , khi ra tết sẽ làm topic hỏi ý kiến mọi người rồi sẽ đi :)
Cảm ơn mọi người đã theo dõi !

(Đối với những ai chiều tối về mới đọc được bài này mà vẫn đến quán nước cho mình sr trước :D , lần này chưa có kn, thx )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN