Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
@Thiên Yết , @saxnuoc92 nói thật nhờ chầu đá bào tăng 2 mà mình đã đc nếm đủ tất cả các vị , chúng ta nên cảm ơn nhóm @Mario 1 lần nữa chứ nhỉ =))

Ps: nhóc Phong hôm qua cay cú sao mà tối rủ mình đi khách sạn, mình nói mệt ko đi, nó nhất quyết đòi đi, ko khách sạn thì nhà nghỉ, bất quá nên phải cho nó zô nhà trọ thông nhau nó cho nó thỏa mởn =))

Thiên Yết

Nấm bình thường
Chưa thấy mặt anh @Mario và @Thiên Yết bao giờ :-/
E ở xa quá, thấy mới lạ
@Thiên Yết , @saxnuoc92 nói thật nhờ chầu đá bào tăng 2 mà mình đã đc nếm đủ tất cả các vị , chúng ta nên cảm ơn nhóm @Mario 1 lần nữa chứ nhỉ =))

Ps: nhóc Phong hôm qua cay cú sao mà tối rủ mình đi khách sạn, mình nói mệt ko đi, nó nhất quyết đòi đi, ko khách sạn thì nhà nghỉ, bất quá nên phải cho nó zô nhà trọ thông nhau nó cho nó thỏa mởn =))
Ai là người bị thông;;)

Ryan

Nấm nhỏ
E ở xa quá, thấy mới lạ

Ai là người bị thông;;)

tôi bị thông :)) , nó đi tăng 5 với @Mario đc ổng cho uống thuốc tăng lực hay sao ấy =)) , qua thông tôi tới hơn 2h sáng thì tôi bất tỉnh rồi, nó thì 3h sáng còn cmt trên này với 5h sáng còn đánh thức tôi dậy cho nó đi tập thể dục mà =))

saxnuoc92

Nấm nhỏ

hahahaha, e trịnh trọng cảm ơn =]], thân ái quyết thắng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN