Hội "Đấu Trường Thú" NVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Khi đi Offline, bạn nào có tay game PS1 hay console thì cứ mang theo hén, phòng trường hợp đợi đến phiên của mình lâu quá thì còn có thể chơi trò khác với lại để đảm bảo cho việc chơi game thuận tiện nhất có thể (vì tay PS bây giờ đã quá cổ rồi, không khỏi bệnh này bệnh nọ, nếu có sơ-cua vẫn hơn)

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

bản 2 thì không có Xion rồi mình hay chọn Xion:sorry[1]:.
Rồi sẽ có offline hầm bà lằng các phiên bản của BR mà, lo gì!

banh_he90

Nấm bình thường
sao ko chơi bản bloody roar 3 trên PS2 nhỉ, giờ máy PS1 cổ quá rồi
bản 3 đâu khác bản 2 là mấy :myemo0122::myemo0122:
Khác rất nhiều nữa là đằng khác, khả năng thi triển các đòn của 3 mượt hơn và có chiều hướng dễ hơn 2 nhiều, nên cho dù thành thục 3 thì cũng chưa chắc đánh 2 okie đâu bồ!

Mario

Thành viên lâu năm
trong thời gian chờ đợi cả đám "đấu thú", tui xách ps3 wa đó đá pes :)) ai chơi pes nào, nếu thấy trên 4 ng tham gia, mình sẽ xách ps3 qua bánh hẹ :)) mún chơi game j thì hú lun

banh_he90

Nấm bình thường
lúc trước e có chơi nhưng lâu rồi bỏ nghề chả nhớ giờ bấm nút nào để đánh nữa @@!
giờ đánh chẳng lại ai đâu nên tham gia làm huấn luận viên =))
ý quên cổ động viên :)
Okie em, lên góp mặt rót nước bưng trà cũng được ;)). Avatar của em là 1 trong vài con pokemon anh thích nhất! Con rồng lửa cấp 3 đó, Ếch hoa cấp 3 với con Gấu bụng bự là 3 con anh thích nhất! Không hiểu sao không thích pikachu cho lắm!

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

trong thời gian chờ đợi cả đám "đấu thú", tui xách ps3 wa đó đá pes :)) ai chơi pes nào, nếu thấy trên 4 ng tham gia, mình sẽ xách ps3 qua bánh hẹ :)) mún chơi game j thì hú lun
Okie man, thêm đông thêm vui. Phải mà có ai có PS2 thì mang theo luôn, quánh BR 3,4 luôn, tui xách thêm thằng GC chơi BR Fury nữa. không sợ người chơi kẻ nhìn \m/

Mario

Thành viên lâu năm
sặc! mún chơi phải ko, có ai ở nàh có xe ba gác ko, hay bit xe xích lô cũng dc, chở cái máy game thùng lên chơi lun =)) có máy bát và máy đua ngựa, đỏ đen hấp dẫn hơn =))

banh_he90

Nấm bình thường
Bản 2 có Jenny mà đúng không ^^
Tiếc bản 2 không có Uranus
Mấy con yêu tinh đó biến hóa nhiều quá, mất cái hay của đối kháng, biến hóa trong giới hạn thui! Giống như chuột chũi và chuột chũi máy, có cái tuyệt chiêu cuối mới, gần như không đỡ được!
BR4 còn kinh hơn, rút cạn máu để biến thành người rồng, thế là cứ chưởng như Songoku "Kamehameha"

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Yeah, ông bánh hẹ làm hoành tráng gớm :rolleyes[1]: hứa hẹn tuần sau vui đây :myemo0111:

Mấy anh em chuyên về BR3 hay 4 cứ yên tâm đi, live show này mà thành công thể nào ông bánh hẹ với tui cũng phát triển thêm các bản khác mà :D

banh_he90

Nấm bình thường
Yeah, ông bánh hẹ làm hoành tráng gớm :rolleyes[1]: hứa hẹn tuần sau vui đây :myemo0111:

Mấy anh em chuyên về BR3 hay 4 cứ yên tâm đi, live show này mà thành công thể nào ông bánh hẹ với tui cũng phát triển thêm các bản khác mà :D
Đúng vậy, chẳng những có bản 3,4 mà còn bản Fury trên GC nữa, kakaka!

banh_he90

Nấm bình thường
Mấy nay bận rộn đột xuất nên chưa thể sắp xếp thời gian để đi off được, sẽ cố gắng để anh em có cái hẹn sớm nhất!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ặc, ông bánh hẹ trốn rồi, anh em đâu, bắt lấy :((

Tui lấy đâu ra tay ps1 bây giờ ông?? Máy đem cho lâu rồi, hông lẽ lại lấy cái tay cầm lại :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN