Hội Gamecube vào đây nèo ^^ [Share Games GC]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hiện tại em download game harvest moon magical melody = torrent về hệ us mà nó kì quá , khổng phải file iso mà lại là gcm ! vậy ai biết cách burn loại file này ra dvd để chơi như bình thường không ? trong bản download còn có 1 file sfv và MSinfo nữa mong các bạn giúp dùm ! tất cả file đều có tên m3-hmmm !

lemonadess

Banned
Đó cũng tương tự như file iso vậy. Tốt nhất là cứ convert qua iso. Cho Wii dễ đọc.
Có người lại nói là chỉ cần rename .gcm thành .iso là burn được. Không gặp vấn đề gì khác.

yeah burn và chơi dc HM : magical melody với pikmin 2 rầu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! hix 54mb mà down 7 tiếng ....

fly_us

Nấm bình thường
rename file gcm thành iso là được :))

Chiều vừa burn bộ đĩa Donkey Konga để chơi với bộ Bongo Drum, chơi vui gần chết, đánh trống với vỗ tay để điều khiển Donkey Kong đi cảnh..

wow_wow

Thành viên lâu năm
dc thế cũng mừng :))
mình đổi theo kiểu đó mà cứ bị fail giữa chừng.
HÌnh như nó nói ko lock volume j dc đó :-?
HƯ hết 2 cái đĩa rồi :((

fly_us

Nấm bình thường
file gcm bao nhiêu MB? nếu nhỏ hơn 1.4GB thì có thể lúc trim bớt lại bị 1 số error, cái này là lỗi thường xuyên của mấy file gcm hồi xưa, phải dùng FSTFiX để kiểm tra lại độ chính xác và rebuilt lại nếu cần.

Mà bị như vậy thì burn vẫn được chỉ ko chơi được mà ta? burn bằng ImgBurn hay gì?

wow_wow

Thành viên lâu năm
file đó 1.35 GB
Mình burn = IMG Burn lun đúng là burn dc nhưng mà có hiện bảng báo lỗi xong nếu nhấn continue thì vẫn burn. Lát hồi failed luôn :(( Hỏng lun cái đĩa do đang burn giữa chừng :((
À sẵn tiện cho mình hỏi lun có mấy cái GC collection tại trochoidientu.com ko biết có xài dc ko nhỉ :D

wow_wow

Thành viên lâu năm
Em có giữ iso zelda wind waker, luigi mansion với pokemon XD nè :D
Ai có giữ iso của mấy dòng zelda khác hay pikmin share tớ với :'>

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
wow_wow cho anh 3 cái iso đó nhe, em ở đâu bữa nào anh ghé đưa USB cho em. Hẹn chỗ gần q1,q3,q10,q11 or q5 á :D Anh chép cho em pikmin 1 và 2 lun, anh có. em xem trang 1 bài 1 của anh có ghi các iso anh giữ. Em cần cái này liệt kê ra nhe

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
update thêm 1 đống gamecube mới do dc bạn ở cty share. anh em nào có nhu cầu cần share lại thì pm nhe:

list hiện tại:

1. Pikmin 1
2. Pikmin 2
3. Paper Mario
4. Super Mario Sunshine
5. Luigi's Mansion
6. baten Kaitos
7. Baten Kaitos - Origins
8. Wario World
9. Final Fantasy Crystal Chronicles
10. The Legend of Zelda: The Wind Waker
11. The Legend Of Zelda - Four Swords Adventure
12. Beyond Good and Evil
13. Enternal Darkness
14. Rave Master
15. Fire Emblem - Path Of Radiance
16. Harvest Moon - A Wonderful Life
17. Harvest Moon - Another Wonderful Life
18. Mario Party 7
19. Metal Gear Solid - The Twin Snakes
20. Resident Evil 0
21. Resident Evil 1
22. Resident Evil 2
23. Resident Evil 3
24. Resident Evil - Code Veronica X
25. Tales Of Symphonia
26. Battalion War
27. Soul Calibur 2
28. Yu Gi Oh - The Falsebound Kingdom

sẽ update thêm sau ^_^!!!

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
yup man :D

Hôm nay hứng lên ngồi chơi RE 0 ghiền luôn :)) Nhảy qua thử RE3 trơì ơi đồ hoạ như thời PS1 =]] 2 cái cách xa 1 trời 1 vực :biggrin[1]:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN