Hội Mario Kart 4rum-Thảo luận-Kết quả trận đấu-Đăng Kí FC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
dạo này yên ắng quá
em thì không ra ngoài đua được. Chắc hôm nào mua hẳn cái usb wifi về chơi, chứ thế này thì chắc chẳng đua được với mọi người mất :((
Anh Key có cái phát sóng wifi nào không cho em một cái đi :)
không thì có ai biết chỗ nào ở HN bán không ạ?

ôi ôi hôm nay đua với ông bạn của em thua điên quá, lão qua nhà em đua, thử bao nhiêu lần peach garden sở trường của em mà vẫn thua mới ức chớ :(( bây giờ ông bạn em biết snake mới ghê chứ, rủ chơi delfino square cũng thua luôn

xong đấu pkm cũng thua nốt à, chán chết luôn :((
Đừng mua USB Wifi lag lắm,mua con router ấy

Key_blade

Thành viên lâu năm
Mọi người thông cảm:Hiện tại sắp phải đi học nên sẽ tạm nghỉ (sẽ lên ít hơn bình thường) nên có gì nếu có FC thì Kawaii add hộ nha

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Anh đưa FC của anh lên đây đi, để mọi người ghi lại
có gì thì hôm nào thống nhất với nhau giờ đấu, xong rồi tất cả mọi người cùng lên

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
dạo này vắng quá nhỉ
anh Key đâu rồi, chủ topic nhẫn tâm để chỗ này bị đóng bụi dày thế này à huhu :((:((

dạo này trên mạng càng ngày có nhiều người hack đấy. Hôm qua em đua với thằng bạn ở nhà khoảng 6, 7 trận gì đó, thế mà gặp những 2 ông khác nhau hack :eek:, ghê người lên được. Mấy ông ý làm thế nào mà chưa vào trận đã thả rùa xanh vào người mình liên tục rồi, nổ liên tục à :eek::eek: lại còn sét liên tục nữa, đi không nổi luôn ý :((, giống hệt lần trước gặp.
mọi người vô đua mà thấy mấy tên này thì tránh xa nhé, tốt nhất là tắt luôn máy vì không đi nổi đâu, mất thời gian lắm.

SkydragonZX

Nấm nhỏ
hôm qua đang luyên,đứng hạng nhất, bị 3 cái blue shells,2 cái đỏ,1 trái chuối
né dc cái blue shells đầu,tự nhiên đâu ra cái thứ 2, 3 giây sau mới lấy đà chạy dc thì thêm cái thứ 3,chạy dc khoảng 4s sau thì ăn 2 cái mai đỏ,đang choáng vì những gì vửa xãy ra thì cán thêm trái chuối,đúng là xui tận mạng:myemo0118:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN