Hội những người xem Angry Video Game Nerd

Cửa hàng game Nintendo nShop

haigau

Nấm bình thường
Thì nhờ vậy mấy game đỉnh, hiếm mới có giá bèo cho chúng ta xực chứ =)))
haha thì đó :)) mà nghĩ củng buồn , có mua dc giá rẻ nếu hên thì băng mới chứ xui băng củ tem rách nát từa lưa , băng thì ố vàng nhìn muốn phát nản , 10 đợt loot thì có chưng 2 đợt hàng ngon là cùng :)) , mà ông mariobeo ko thấy show hàng qua nhỉ , show lên vài tấm xem chơi nào , có chơi snes ko ?

mariobeo

Thành viên lâu năm
haha thì đó :)) mà nghĩ củng buồn , có mua dc giá rẻ nếu hên thì băng mới chứ xui băng củ tem rách nát từa lưa , băng thì ố vàng nhìn muốn phát nản , 10 đợt loot thì có chưng 2 đợt hàng ngon là cùng :)) , mà ông mariobeo ko thấy show hàng qua nhỉ , show lên vài tấm xem chơi nào , có chơi snes ko ?
Sắp rồi, đang tập hợp hàng họ show 1 lần luôn :)) kỉ niệm bài thứ 1000:))

Snes chơi mạnh ấy chứ :))

haigau

Nấm bình thường
Sắp rồi, đang tập hợp hàng họ show 1 lần luôn :)) kỉ niệm bài thứ 1000:))

Snes chơi mạnh ấy chứ :))
ok chờ show ... mà 1000 bài chắc củng thuôc dạng lão làng rồi :)) .

đang muốn lập 1 hội chừng 4 người đi gom hàng chủ yếu là snes , nếu ai có kèo thì rủ những người còn lại đi gom chung rồi share ra theo kiểu ai về củng vui :)) , vì 1 người thì nguồn lực có hạng chưa kể gom toàn đồ dỏm thì ăn cho hết . Nếu tạo dc 1 hội vậy thì ae củng có chổ giao lưu phê pháo :D

mariobeo

Thành viên lâu năm

đang muốn lập 1 hội chừng 4 người đi gom hàng chủ yếu là snes , nếu ai có kèo thì rủ những người còn lại đi gom chung rồi share ra theo kiểu ai về củng vui :)) , vì 1 người thì nguồn lực có hạng chưa kể gom toàn đồ dỏm thì ăn cho hết . Nếu tạo dc 1 hội vậy thì ae củng có chổ giao lưu phê pháo :D
Ở HCM là nhích liền rồi :))

Gom như nào hở bạn, ra chợ nhật tảo gom à:-?, đợt tới mình vào HCM, mà nghe bảo chợ nhật tảo nhiều đồ lắm, muốn đi thử 1 lần cho biết đây

mariobeo

Thành viên lâu năm
AVGN Movie đã công chiếu chính thức và ngoài mấy cái ảnh ra thì chưa thấy bài review nghiêm túc nào để xem thử.

Buổi premiere ở ngay gần một rạp đang premiere Guardians Of the Galaxy =)) James vừa than là số đen quá =))

haigau

Nấm bình thường
Gom như nào hở bạn, ra chợ nhật tảo gom à:-?, đợt tới mình vào HCM, mà nghe bảo chợ nhật tảo nhiều đồ lắm, muốn đi thử 1 lần cho biết đây
nhiều nguồn lắm , mà chợ nhật tảo lẻ tẻ thôi , ở HCM thì lập hội dc chứ HN thì thua

AVGN Movie đã công chiếu chính thức và ngoài mấy cái ảnh ra thì chưa thấy bài review nghiêm túc nào để xem thử.

Buổi premiere ở ngay gần một rạp đang premiere Guardians Of the Galaxy =)) James vừa than là số đen quá =))
sao vào youtube ko thấy gì mới nhỉ , chắc chừng 2 tuần nửa có bản cam coi đở ghiền rồi :x

nhiều nguồn lắm , mà chợ nhật tảo lẻ tẻ thôi , ở HCM thì lập hội dc chứ HN thì thua

sao vào youtube ko thấy gì mới nhỉ , chắc chừng 2 tuần nửa có bản cam coi đở ghiền rồi :x
Anh haigau ơi sắp tới em vào HCM muốn ghé qua chợ nhật tảo tìm ít game gamecube với n64 ko biết a có rỗi ko đưa em đi 1 hôm được ko ạ, ko thì a cho e ít kinh nghiệm nên đi chỗ nào như nào với:'(

mariobeo

Thành viên lâu năm

Cái trò Bayou Billy này khó khủng khiếp, chơi chỉ muốn đập máy, qua bàn 1 còn không qua nổi. Cuối cùng thì fuckin Nerd đã lên tiếng giải tỏa nỗi ấm ức cho mình :x

haigau

Nấm bình thường
Anh haigau ơi sắp tới em vào HCM muốn ghé qua chợ nhật tảo tìm ít game gamecube với n64 ko biết a có rỗi ko đưa em đi 1 hôm được ko ạ, ko thì a cho e ít kinh nghiệm nên đi chỗ nào như nào với:'(
mấy nay bận nên ít vào topic nên trả lời e hơi trể , Nhật Tảo thì a củng ko rành vì chổ đó chợ trời bán đủ thứ kiểu lạc xoong xô bồ lắm nên củng hên xui nghe nói có căn cứ bí bật chuyên GBA mà a chưa biết dc :)) , a thì còn đi làm t7 hoặc CN tuần này nếu rãnh thì call a 0933930057 a dẩn e đi nhật tảo thử 1 bửa cho biết vậy , mà đừng có hy vọng quá thất vọng hơn thôi :))

haigau

Nấm bình thường

Cái trò Bayou Billy này khó khủng khiếp, chơi chỉ muốn đập máy, qua bàn 1 còn không qua nổi. Cuối cùng thì fuckin Nerd đã lên tiếng giải tỏa nỗi ấm ức cho mình :x
trc nerd có nói về game này rồi mà :)) , thích xem tập nào có cả 2 cha nerd và pat kaka xem cười lộn ruột :))

mariobeo

Thành viên lâu năm
Hic thế ngoài nhật tảo có chỗ nào có đồ ngon ko a:'(
Hồi trước a cũng atsm về Nhật Tảo lắm, nhưng mà nói chuyện với mấy cao thủ đồ cổ một thời gian giờ đỡ rồi =))

@haigau hai ae ở Nhật Tảo về k mua đc gì thì mở Flea Market Madness của cha Pat lên mà xem cho đỡ buồn :))

haigau

Nấm bình thường
Hồi trước a cũng atsm về Nhật Tảo lắm, nhưng mà nói chuyện với mấy cao thủ đồ cổ một thời gian giờ đỡ rồi =))

@haigau hai ae ở Nhật Tảo về k mua đc gì thì mở Flea Market Madness của cha Pat lên mà xem cho đỡ buồn :))
cái chợ nhật tảo xô bồ là vậy nên nhiều cái hên xui có atsm về nó củng ko ngoa , như tui tay ngang củng ko thích vào ba cái chợ trời lạc xoong mua hàng mà lâu lâu rãnh đảo vài vòng kiếm dc mấy món khá độc

@tronghai1994 nếu e chịu chơi thì đưa đầu cho mấy cha bán game cổ ở hồng bàng , huỳnh thúc kháng chém , a củng từng 1 thời thèm games lắm mới mua ở mấy chổ đó , giờ thì có trò nào hay lắm nó gọi a mới lên lấy còn ko củng ngại

haigau

Nấm bình thường

Nhật Tảo bên Mỹ nè ;))
mấy cái săn hàng coi của tụi gamechaser đặc sắc hơn nhiều , có lần tụi nó đi backyard sell 1 hộp chừng 30 games snes toàn là games hay có 20$ nhìn mà thèm nhỏ dãi ....:( , còn pat thì chỉ chuyên đi flea market mà ở đó củng có reseller nên nhiều cái bán giá trên trời :))

mariobeo

Thành viên lâu năm
mấy cái săn hàng coi của tụi gamechaser đặc sắc hơn nhiều , có lần tụi nó đi backyard sell 1 hộp chừng 30 games snes toàn là games hay có 20$ nhìn mà thèm nhỏ dãi ....:( , còn pat thì chỉ chuyên đi flea market mà ở đó củng có reseller nên nhiều cái bán giá trên trời :))
3 lời khuyên vàng ngọc của Pat:
1. Nếu chưa đến mức cùng đường thì hãy nói không với ebay, craiglist.
2. Flea Market muôn năm =))
3. Tránh xa bọn reseller =))

mariobeo

Thành viên lâu năm
Cuối cùng cũng có người Việt Nam xem AVGN,... Vui quá có hội để tán gẫu rồi. Anyway...
Purple for putrid gameplay
blue for bad musical abominations
green for graphical farts and garlic
yellow for piss poor lack of loyalty to source material
orange for "orange (aren't) you a fucking idiot?"
and red for high-stress anger-inducing masochism.
Put that all together, you got all the colors of the shit rainbow.
Hooray, LJN.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN