[HỘI NINTENDO HÀ NỘI] Lần 2.BÁO DANH NÀO!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

rekkuuza

Nấm nhỏ
eh, nếu mình đến chỉ để xem mọi ng chơi MH thì sao?? :D mình thấy demo hình đẹp nhưng đúng là điều khiển khó và máu quái ko rõ ràng nên có vẻ game khó nên ko chơi :D

rekkuuza

Nấm nhỏ
À, vừa nãy mình đi xem qua thì thấy chỗ đấy được ghi biển là "xóm hạ hồi" và từ đường Quang Trung rẽ vào sẽ có 2 lối rẽ, quán ở lối thứ 2 (Quang Trung là đường 1 chiều)

prince_sai

Nấm nhỏ
ANH EM HÔM NAY ĐÊN ĐÚNG GIỜ NHÓE !!!
MANG THEO TẤT CẢ NHỮNG GÌ CỦA NINTENDO NHÉ
Trong thời gian qua ,kể từ lần offline 1,các bạn đã phá đảo đc những game gì nhỉ ???
Hehe, mình là Zelda: Phantom Houglass (NDS) và Donkey Kong:Country Returns (Wii) và Kid Icarus (3DS) ...Mỗi tối chơi 1 tí....hehe
Chắc sau đợt này bắt đầu chơi Zelda 3DS mới đc

rekkuuza

Nấm nhỏ
Lần này chắc đi tay không thôi, 3DS chả có, lần trước mang DS đi chả chơi được với ai =))
bạn mang DS đến đi, mình sẽ mang NDS đi thử pictochat :D
mua được 6 năm rồi nhưng chưa dùng chức năng ấy đc lần nào =))

Ace combat em chơi từ hồi đấy đến h mới được gần 40h, chưa phá đảo được :), chắc mới tầm 60% :D

tsubasata1109

Nấm nhỏ
Riêng em thì vừa phát hiện một bí ẩn khủng khiếp của Super Mario 3d Land, mọi người chờ đợi nha. Phá đảo Mario & Luigi: Bowser inside story, Project Zero 2(mở hết ending), thế thôi :))

prince_sai

Nấm nhỏ
Hee , tình hình là hôm nay mình đợi ở đấytừ lúc 3h10-3h40 mà chả có ma nào đến cả
Có lẽ vì cái ngõ Hạ Hồi này khó tìm quá. Mà quán lại đang sửa mới chán...
Nếu bạn nào máu quá và mai rảnh thì ta hẹn nhau nhé (Tự nhiên mình sắp xếp đc CV thôi)
Địa điểm mình nghĩ ta hẹn nhau ở cái quán mà hội MH3DS hay đến đi 91c Đặng Văn Ngữ
Tất nhiên , mình sẽ dựa theo nguyện vọng của số đông
Nếu ai thích mai đi thì báo cho mình theo các cách sau nhé:

1: Comment vào topic
2: Pm trên FB của mình https://www.facebook.com/LeDuongHieu070787
3: Nhắn tin vào sdt 01674 196 477

Với mình chỉ cần 4 người trở lên là mình vui vẻ đi rồi :D
OK
Thời gian là 15h mai tại 91c Đặng Văn Ngữ
Mai vào lúc 14h mình sẽ báo chính thức xem mai có chính thức đi hay không .... các bạn vào topic theo dõi nhé!

PS: CN tuần sau mình về quê gặp khách hàng rồi (chuyến lịch từ CN tuần này)

rekkuuza

Nấm nhỏ
cũng được, đang rảnh :D
nhắc đến phố ĐVN thì e nhớ là trong ngõ 4b sẽ có ngõ 4a, đi tiếp vào sâu sẽ có ngõ 4c. Đối diện ngõ 4c là ngõ 4 =))

prince_sai

Nấm nhỏ
Buổi Offline lần 2 đã kết thúc, ít hơn lần 1 nhưng các thành viên tâm sự về đam mê của mình nhiều hơn lần trước rất là nhiều. Mình mải trò chuyện quên cả chụp vài phô hình...
Hẹn gặp lại lần 3 nhoé !!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN