[HỘI NINTENDO HÀ NỘI] Thành lập,tham gia,chia sẻ và đam mê

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Anh prince_sai tập hợp lại FB của những người đã add rồi gần đến ngày làm cái post tag lên FB để confirm ai đi ai không nhé.

prince_sai

Nấm nhỏ
Các bạn chuẩn bị tinh thần nhé...
:yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:

Mình đang đếm ngược từng ngày đây nha !

prince_sai

Nấm nhỏ
Đã pm sđt cho các bạn rồi nhé. Có 2 bé ko có đt thì chú ý vào topic cập nhật nhé. Lịch và địa điểm như cũ nhé.
Mình coi bóng đá C1 đây........
:myemo0111::myemo0111::myemo0111:

---------- Post added at 12:45 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

Các bạn đọc update trang 1 nhóe!

prince_sai

Nấm nhỏ
Buổi offline đầu tiên đã kết thúc, với 9/15 bạn tham dự...cũng không đến nỗi ít lắm nhỉ ....hehe
Kết quả cuộc thi tranh tài đua xe MarioKart với 8 bạn tham gia( ngoại trừ mình) rất gay cấn và hấp dẫn
Sau 3 vòng của đầu, có những 3 bạn cùng đc 26 điểm,làm ban tổ chức thi 1 vòng thi Cái Chết Bất Ngờ để chọn người dành chiến thắng và phần thưởng là món quà của btc
Kết quả bạn Key-Blade băng băng về nhất...
Ngày mai có time mình sẽ up ảnh chụp hôm nay nhé.
Chúc các bạn 1 buổi tối vui vẻ nha!

mariobeo

Thành viên lâu năm
Phân công ai văn hay chữ tốt viết cái review nhỉ :))

Cả đội hôm nay ai cũng 3DS, mỗi mình mang DS đi chả chiến game với ai được, tủi thân vãi :(

prince_sai

Nấm nhỏ
các bạn cảm nhận thể nào buổi hôm đấy
Mình thấy tất cả đều ổn ngoại trừ giá tiền uống nước và chơi Wii ở đấy hơi chát
Mình xuống xem qua hóa đơn đã là 450K.....thế là mình đành góp 100K vậy...các bạn về sau tự chia nên không biết
Nói chung đi uống nước ở HN vừa đắt vừa chật ... chả bù HCM, cafe sinh tố có từ 13-20K thôi, ở đây chanh muối đã 25K rồi
Thảo nào các mem ở HN ít giao lưu vậy
hehe, cảm nghĩ cá nhân :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN