hot hot phần mềm download truyện từ onemanga

Cửa hàng game Nintendo nShop

pokemon gà

Nấm nhỏ
chắc các bạn cũng biết onemanga và mangafox là hai trang truyện tranh lớn nhưng lại ko cho download
chương trình domdom soft của admin hyutars bên vnsharing giúp chúng ta có thể down load đc trên 2 trang này
đây là trang chủ
http://domdomsoft.com/home/

pokemon gà

Nấm nhỏ
bạn dùng gì là quyền của bạn
tôi không có ý kiến
tôi thấy chương trình này nhẹ nhanh và tiện lợi nên giới thiệu post lan mang thì đừng post

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
thôi, ai cũng muốn giới thiệu chương trình download manga thì cứ post trong đây, có sao đâu ^^

chỉ là bạn dark_pear thiếu link download thôi :))

@Unicorn9x: DS cũng leed được torrent à :-/

luonggiavu

Nấm nhỏ
Mình đang dùng thử ct portable Web Pictures của bạn dark_pearl giới thiệu nè,nhưng cho mình hỏi khi mình down trên trang onemange,mình chọn truyện muốn down,chương trình sẽ down tất cả file hình truyện đó vào thư mục mang tên truyện đó,nhưng hình như nó không chia ra thành từng chapter hả,hay minh phải chọn từng chapter một.Giúp mình nhé

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
to luonggiavu: bạn phải chia ra từng chap mà down tuy mất công, nhưng sẽ gọn hơn, ví dụ muốn down chap1 của conan thì bạn phải paster link sau: http://www.onemanga.com/Detective_Conan/1 rùi bạn có thể nhập tiếp bao nhiêu chap tiếp theo tùy bạn, chỉ cần thay đổi số chap thui.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
to pokemon gà: đúng là soft của u tiện hơn của mình, tuy tốc độ down hơi chậm. ^^, nhưng lúc trước mình down truyện trên mangadownload nguyên tập ko ah, nên khi nó ra chap mới mình dùng soft của mình down cho nó nhanh.

luonggiavu

Nấm nhỏ
To dark_pearl : Cảm ơn,mình đã làm được rồi.
Mình thích đọc truyện tranh trên mạng hơn là mua truyện ở ngoài,không phải vì sợ tốn tiền mà do truyện xuất bản của VN mình hiền quá,mình thích đọc thể loại truyện kinh dị,hoặc ecchi gì đó.Dạo này đọc trên DS thấy cũng chán rồi,mình cũng đã đọc truyện trên PSP thấy cũng vậy.Ước gì có thiết bị nào chuyên để dùng đọc truyện tranh down trên mạng nhỉ.Mình sẽ mua liền,màn hình khoảng 6 inch là đủ xài,có thể thoải mái xách đi du lịch.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN