Hudson x GReeeeN Live!? DeeeeS!?

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Description
Hudson x GReeeeN Live!? DeeeeS!? là game dạng Music, được phát triển và phát hành bởi Hudson, ra mắt ở JP vào tháng 4/2010.

Game thuộc thể loại “interactive live”, sẽ đem lại cho người chơi 1 cách thưởng thức âm nhạc mới trên DS. Bạn sẽ được làm khán giả cho buổi biểu diễn của GreeeeN, khi buổi biểu diễn bắt đầu bạn phải vỗ tay theo điệu nhạc và lắc lư thân mình theo các kí hiệu trên màn hình bằng cách dùng touch screen. Thú vị hơn nữa bạn có thể mời thêm 1 người nữa cùng chơi với chế độ 2 người chơi.

Được phát hành với mục đích là album đặc biệt của GreeeeN, game sẽ bao gồm 30 bài hát của nhóm và phần phụ đề cho những fan thích “sing along”. Điều đặc biệt của game là bạn vẫn có thể nghe nhạc ngay cả khi đóng DS lại. (Trích trong forum)

Game Information
Phát triển: Hudson
Phát hành: Hudson
Ngày phát hành: 04/2010
Thể loại: Music
Hệ máy: Nintendo DS
Ngôn Ngữ: JP
Dung lượng: 237.9MB
Official Website: http://www.hudsoooongreeeen.jp/index.html

Download
Romulation - Megaupload - HotFile

Megaupload (Patched)

Code Patch game, Bạn dùng soft xvi32 này mở file rom, search dòng mã(màu Cam) đổi nó thành mã(có màu xanh)
00004300: 49 30 2E 8A C3 F1 45 B2 C6 79 F4 B8 0E 28 0F FD18 00 9F E5 00 10 90 E5 14 20 9F E5 02 00 51 E1
00004310: 6C C2 FC 82 03 A1 CA F2 B0 E9 AA 4B 46 56 E3 1C10 10 A0 03 0B 10 C0 05 B7 10 C0 05 1E FF 2F E1
00004320: 69 AB A2 83 F4 56 EF BEDC 4D 02 02 2D DA 9F E1
00004A18: 1E FF 2F E138 FE FF EA
Hoặc bạn down patch dưới đây patch game
Patch

Screenshots

Trailer
[YOUTUBE]kGcaxm6Mzdg[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]oRm4V2dU1sk[/YOUTUBE]​

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
nặng khiếp, game âm nhạc năng nhất tới giờ, cái này dạng Rthym à, game này mà giống elibite thì dowload liền

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
tải từ trước khi có bài này mà giờ vẫn chưa xong :((

hình như game này cũng cần patch nữa

canoc3000

Nấm nhỏ
Sao bạn không nói sớm hơn. Tớ phải xóa gần hết game trong thẻ để cop vào.Giờ lại xóa đi:em44:. Khổ thế

ansonhai

Thành viên lâu năm
Đã có UNIVERSAL CHILD'S PLAY PATCH của Rudolph dành cho R4 và DSTT:

Patch.rar

Cách patch:
- Giải nén file trên ta được file Patch.exe
- Kéo thả rom gốc vào file Patch.exe
- Đợi cho đến khi có thông báo Patch Done!
- Copy file .nds vào thẻ và chơi thôi.
(file .bak mới sinh ra chính là back up của rom gốc, có thể xóa đi cũng được)

p/s: Game nặng quá, chưa down về test được, để tối về mới thử được

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
em ko patch đc bằng xvi32 vì ko tìm đc những dòng mã như anh nói ??? anh có thể chỉ chi tiết 1 chut nữa đc ko??
Bạn nên tìm theo số mã đầu dòng trước: 00004300 : rùi sau đó nhìn trong dòng đó thay thế cho đúng mã.

Mà giờ có patch bạn ansonhai vừa up rùi, bạn chỉ cần làm theo HD patch là xong. Mình cũng đã thêm vào link down patch đầu bài, link MF

seraphthien

Nấm nhỏ
:em11::em11:em đã chơi đc rồi thanks anh............ link megaupload down về chạy đc khoảng 15% là nó báo time out gì đó :em44:.............. vẫn thik medifire hơn ........ nhạc hay quá :em41::em41:

honquoc

Thành viên lâu năm
nói thật thì n1oi game chứ mình thấy gameplay chả có gì phải chơi cả hơi nhàm nhưng mà trời ơi xem clip giống như xem live thật vậy đẹp ơi là đẹp hoành trán gê thích vòng 6 đ1o ôi mấy cây đẻn dạ quang như sóng biển màu sắc vậy ko chê đc ....xem đã lun .........đ85c biệt nhiều mini game đa dạng chơi hài quá đi ..nah5c cũng hay sôi động đeo tay nghe vào như đang đứng tại live vậy đã thật

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Trò này có mini game nữa à? Sao tui chỉ thấy vô nghe nhạc rồi vỗ tay, quơ qua quơ lại, nhảy tưng tưng theo nhịp cho nó tăng cái thanh gì lên thôi mà

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN