Hướng dẫn kết nối Wifi bằng Desmume

Cửa hàng game Nintendo nShop

Làm đúng các bước, cách đây chừng 2 năm thì ok hồi đó dùng cả desktop và laptop đều được. Gần đây thử lại làm mãi không được mặc dù đã thử trên nhiều máy nên muốn confirm lại anh em có ai còn làm được kiểu này không. Hoặc có bạn nào tốt bụng vô wifi được thì down dùm mình mấy thứ rồi send dùm cái save file của desmume qua.

Làm đúng các bước, cách đây chừng 2 năm thì ok hồi đó dùng cả desktop và laptop đều được. Gần đây thử lại làm mãi không được mặc dù đã thử trên nhiều máy nên muốn confirm lại anh em có ai còn làm được kiểu này không. Hoặc có bạn nào tốt bụng vô wifi được thì down dùm mình mấy thứ rồi send dùm cái save file của desmume qua.

8163264128

Thành viên lâu năm
Tức là mấy cái phần mềm trên máy vẫn là của 2 năm trc à?
Trong thời gian đó bạn có thay modem ko?

Không phải phần mềm mình mới down lại trên mạng, còn hiện giờ nhà không dùng nét nữa toàn dùng 3G thôi, mình chép qua máy khác thử. Mà bạn vẫn connect wifi được à?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN