ICON Dễ Thương ghê....(tụ điểm ăn chơi trá hình của member nintendovn!!)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
xuất hiện Nobita: "Vai năm thước rộng thân mười thước cao"!!!
"Má ken nè, tui mua Mộng Huy được không?"
"Ủa, khách quan quả là có cặp mắt ngắm hoa hưởng nguyệt, cô nương Mộng Huy của ta chỉ dành riêng cho khách sộp như khách quan thôi đó. Nể tình quen biết ta để cho khách quan với giá 10 lượng"
"200VND được hôn ???"

fly_us

Nấm bình thường
"Ủa, khách quan quả là có cặp mắt ngắm hoa hưởng nguyệt, cô nương Mộng Huy của ta chỉ dành riêng cho khách sộp như khách quan thôi đó. Nể tình quen biết ta để cho khách quan với giá 10 lượng"
"200VND được hôn ???"
chịu luôn, đưa tiền rồi dzô đi 8-> :))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
dzô gì mà dzô, đây gọi là mua đứt cô Mộng Huy để giả thoát cô em khỏi chốn nhiễu nhương mà, chậc, anh hung mờ lị b-)...

"200VND được hôn ???"
Í chời ;)) Công tử muốn chơi 'chò' Anh hùng cứu mỹ nương hả ;)).... đã chơi phải chơi cho chót chớ bác ;)) .... Mộng Huy là hàng mẫu hiếm có ;)) chỉ cho chơi chứ hem bán ;)) Có Đại Bảo hàng họ hơi béo một tí, ít thằng dám mó, chỉ có vài khách lẻ (như Vuongkhang007, Nobita hay ppkhoa... dám mò) nên đang Sale, công tử mua má gả nuôn cho , lấy rẻ.. . 2 xị, là công tử có đời em Mộng Đại Bảo lun :em34: :em34:

Mr Nô:vậy seo,vậy thì công tử tui chỉ trả đc 200 VND :D
Mr Ken: sao ít thế:-/
Mr Nô:ngoài chỗ đóa ra má còn nhận thêm 1 gói tăm tre wê hương :))
Mr Ken:công tử phải bít em ý là hàng ngon,nên ít ra cũng phải gấp 10 lần chỗ kia
Mr Nô:muốn thêm ư,tui sẽ thêm cho má.......2 VND
Mr Ken: :|
Mr Ken:công tử định cho tui ngủ ở ghế đá công viên hả
Mr Nô (nói nhỏ):uhm,mà ngủ ở ghế đá công viên cũng chỉ mất 1 VND,có khi ko mất.Dù sao thì sau đóa má phải trả lại cho tui =))
Mr Nô:má phải bít rằng,vài thế kỉ trước 1 đồng đã cực wí rùi,nay lại càng wí hơn :D
Mr Ken:vì seo :-/
Mr Nô:Tiền cổ =))

Sau 1 thời gian "Cò kè bớt một thêm hai",2 bên quyết định "Giờ lâu ngã giá tiền là 201 VND :))"

Mr Ken:201 VND lần thứ nhất,có ai trả giá cao hơn hông???
............xì xà xì xồ..........
Mr Ken:201 VND lần thứ hai,có ai trả giá cao hơn hông????
............xì xồ xì xà............
Mr Ken:201 VND lần thứ ba,có ai trả giá cao hơn hông????
............xì xì xồ xồ............
Mr Ken:vậy,má quyết định...........hông bán,vì giá bèo wá,hông có lời =))
MR Nô: :|

Kawaii

Super Princess Peach
Mộng Huy là của anh lâu rùi mấy em ới đừng có mơ.

Nhớ cuộc thi "truy sát đấng lang quần" ko , đả thuộc về anh hú hú , nhưng xài riết chán rùi , ai mua xin chuyển lại với giá phải chăng , khuyến mãi vài bộ đồ cháy bỏng kèm theo (hàng tậng ko bán nha)

Mộng Huy mặc áo cánh thiên nga
Quần jean da heo.
Nón tai bèo
Cầm ds hoa anh đào.
Giữ trong lòng mối tình đầu khó quên

Kawaii >,<

espeon

V.I.P Member
Mộng Huy là của anh lâu rùi mấy em ới đừng có mơ.

Nhớ cuộc thi "truy sát đấng lang quần" ko , đả thuộc về anh hú hú , nhưng xài riết chán rùi , ai mua xin chuyển lại với giá phải chăng , khuyến mãi vài bộ đồ cháy bỏng kèm theo (hàng tậng ko bán nha)

Mộng Huy mặc áo cánh thiên nga
Quần jean da heo.
Nón tai bèo
Cầm ds hoa anh đào.
Giữ trong lòng mối tình đầu khó quên

Kawaii >,<
GIá bao nhiêu đây để tôi mang về quán nhà tôi :-":em02:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
xin thông báo đã đổi tên topic và xin thông báo lun là xin vô cùng cáo lỗi với chủ nhân và cũng là người lập ra topic này!! xin vô cùng cám ơn và mong mọi người ủng hộ!!=)):))

Tui sẽ cho đội Templar +Elite Samurai + Cung thủ +Bắn đá đến để tấn công chỗ này:em34: . Cho mọi người biết sức mạnh của thiên triều:Diablo[1]: :myemo0134:

fly_us

Nấm bình thường
sau khi tàn phá, kết quả là quán karaoke trá hình đã .... không bị gì hết, chỉ có má mì phải đi bịnh viện vì ........... bội thực mì gói ăn trong lúc chờ pháo kích... Tình trạng đang nguy kịch, ai có phúng điều đưa trước vui lòng để lại...

Mô phật..

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN