Inazuma Eleven 2 Kyoui no Shinryakusha Fire/Blizzard - Hiệp 2 bắt đầu

Cửa hàng game Nintendo nShop

patch không được....download bản patch về giải nén ra 1 file có icon hình cái lá.kick vào patch là nó hiện ra chử trung quốc.....ai làm ơn hướng dẫn mình cái có hình càng tốt hoặc cho mình 1 bản patch khác cũng được.patch nào chơi được trên r4i á nha.thanks trước

patch không được....download bản patch về giải nén ra 1 file có icon hình cái lá.kick vào patch là nó hiện ra chử trung quốc.....ai làm ơn hướng dẫn mình cái có hình càng tốt hoặc cho mình 1 bản patch khác cũng được.patch nào chơi được trên r4i á nha.thanks trước
bạn bỏ rom vào folder chúa hình lá.bấm vô cái lá bấm vô cái duoi cùng bên phải.save vào folder chứa chiếc lá nó kêu replace cái cư cứ replace thế lá xuong.á cho mình hoi làm sao sao skill lên G được chứ 0 lên G thắng sao được

nhiệm vụ trong trận với Genesis là phải thắng dc tụi Genesis đó bạn
Thắng đc mấy bố ấy trong lần đầu thì bạn quả là thần thánh 8->
Trận đầu toàn để các cụ show skill và ta làm mission thôi nên cứ để mặc thua cho rồi =))
Mission trong trận đầu đấu Genesis là để Kazemaru cướp bóng 2 lần, rồi ẻm bị thương vào viện X_X

Mình qua đến đoạn tới trụ sở Aliea Gakuen rồi X_X, cái toà nhà có 4 tầng tất cả ấy.
Lên đến tầng 3 (3F), vào trong phòng nghiên cứu và thắng đc lũ robot bảo vệ, rồi mấy ng` HLV đi vào blah blah gì đấy, xong đi ra. Giờ cho mình hỏi là phải tiếp tục đi đâu nữa? Nếu mình đoán ko lầm thì trận Genesis lần 2 cũng đấu ở tầng 3 mà ha 8->
Ai giúp với :((

Thắng đc mấy bố ấy trong lần đầu thì bạn quả là thần thánh 8->
Trận đầu toàn để các cụ show skill và ta làm mission thôi nên cứ để mặc thua cho rồi =))
Mission trong trận đầu đấu Genesis là để Kazemaru cướp bóng 2 lần, rồi ẻm bị thương vào viện X_X

Mình qua đến đoạn tới trụ sở Aliea Gakuen rồi X_X, cái toà nhà có 4 tầng tất cả ấy.
Lên đến tầng 3 (3F), vào trong phòng nghiên cứu và thắng đc lũ robot bảo vệ, rồi mấy ng` HLV đi vào blah blah gì đấy, xong đi ra. Giờ cho mình hỏi là phải tiếp tục đi đâu nữa? Nếu mình đoán ko lầm thì trận Genesis lần 2 cũng đấu ở tầng 3 mà ha 8->
Ai giúp với :((
đi lên tầng4 tìm cái thẻ gần đó ở trên có cái cửa đi vô vẹo trái đi xuống có cái cầu thang đi xuống tầng 3 đi theo đường trường sơn tới cái cửa dùng thẻ đi thẳng gặp tụi nó blab blab đá cố thắng ghi bàn 0 được nếu skill chưa lên G2

Làm sao để thắng đc trận Kazemaru vậy? 8->
Mình dùng tất cả những skill mạnh nhất (Bakunetsu Storm, Wolf Lengend, Death's Zone 2 và The Earth) mà lạy hồn, thủ môn bên đó chặn đc sạch 8->
Lên xem trận mẫu trên youtube thì thấy bạn trẻ ấy câu đc Hiroto và Aphrodi vào đội luôn rồi 8-> Tính ra thì trận này muốn thắng thì Ryuusei Blade, Heaven's Time và God Knows là rất cần thiết 8->
Ai chỉ mình cách câu mấy em vào đội với :((

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
mình có làm gì đâu mà cậu idol tớ :">, nói quá ko à :">. THôi stop lại đây kẻo mod mắng

@ cocodien: nói lại cho cậu rằng game này ko có patch E đâu nhé cậu, có thể có người patch chưa đưa ra patch hoặc chưa dc công bố, mình tìm hoài cũng ko thấy news

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN