Inazuma Eleven 2 Kyoui no Shinryakusha Fire/Blizzard - Hiệp 2 bắt đầu

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
báo cáo huynh là bản 1 còn chưa ra bản U thì bản 2 .... còn mướt ,nói chung tìm đường cũng dễ ,có thể beat game mà ko cần hiểu tiếng J ,mỗi tội chơi chả hiểu gì :cc_surrender[1]:

này đến đoạn công viên và đá với bọn ở đấy xong hết hiệp 1 nó bắt mình phải thay đổi gì thì mơi đá được tiếp hiệp 2 vậy

megazord2

Nấm nhỏ
NO$Zoomer 2.3.0.1 , 1 phần mềm hỗ trợ cho giả lập no$gba ( chỉ dùng dc khi có no$gba ) mình đang xài cái no$gba2.6a
giúp chạy dc Inazuma và 1 số game bị freeze hay crash khác
link down: http://www.mediafire.com/?eidtzodghz4
cái này lấy ở poke-mega, bạn có thể tự xem ở đó
http://www.poke-mega.org/forum/archive/index.php/t-20742.html
nếu dc thì nên mở âm thanh lên, theo kinh nghiệm thì 1 số game chơi dc khi mở âm thanh, phòng chống đang chơi bị crash :D

Cái game hay tuyệt mà tiếng J và cash rom. Nay nâng cấp Lap dùng desum chơi tốt nhưng lại bí đường hix hix

Đã vậy level 5 sắp ra inazuma 11 p3 vào 1-7-2010

Trong khi p2 chưa chơi xong.

Ko biết có bao nhiêu người vượt bao khó khăn để chinh phục p2 này mà topic vắng tanh...

Thôi kệ mạo phép hỏi sau khi lên xe bus tới khu2 và đá đội con bé tóc hồng, rùi đi đến center khu do thì cò 2 thằng bảo vệ dek cho vào, mò hoài ko ra T.T

Còn tuyển cầu thủ, hình như tìm dc nó ko chưa đủ phải làm nv nó mới chịu vô đội mà tiếng J càng bó chân

Coá ai Pro 4rum và game Help me!!!!

muốn vào dc thì lúc vào xe bus, tới nói chuyện với cái máy góc trái bên dưới để mua ( hoặc là mời ) cầu thủ mới, chọn thằng đầu tiên ( và cũng là duy nhất lúc bấy giờ =)) )
xong rồi thì ra chỗ đầu tiên mình tới ( chỗ lần đầu gặp nhóm con bé tóc hồng ấy ) , tới chỗ cầu thang, gặp thằng đó, nói chuyện với nó thế là nó nhập nhóm
giờ thì ko bị 2 thằng bảo vệ cản nữa ^^
btw, sắp ra inazuma eleven 3 rồi, huray!!!!

Sau khi thắng được cái team ở chỗ mấy con nai, hình như nó kêu mình phải vào cái trung tâm gì đó . Nhưng có 2 thằng bảo vệ chặn cửa ko cho vô . Ai biết qua khúc này chỉ với . Nếu tốt thì chỉ thêm tí khúc sau . Thanks trước

mình đang chơi game này, đến chỗ đá với con bé tóc hồng (có chữ SP), tự nhiên hết hiệp 1 nó bảo mình vào formation làm gì đó mới đc đá tiếp, mình đổi tùm lum rồi mà vẫn ko đc =.= ai giúp mình chỗ này với

seraphthien

Nấm nhỏ
Xử xong đoạn đấy rồi ,hóa ra là thay 3 thằng sắp hết hơi ra ,đá với đội hình 8 người là ok ,ko xem phim nên cóc hiểu vì sao trước khi đá cột stamina của 3 thằng đó đầy hự mà vô trận cái là xuống hết còn có 20 :em27:
phải đây ko ? đag định chơi bản 3 mà ko đc rồi :em23::em23:

Cho mình hỏi là lúc đá xong hiệp 1 với trường Occut, rồi nó bỏ đi đâu ấy, giờ ko biết làm sao tiếp nữa. Bạn nào có thể chỉ mình được không :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN