Toàn Quốc iPhone 3Gs 16GB nhanh nhanh !!

Cửa hàng game Nintendo nShop

warriosbest

Banned
Đọc cũng thấy chả yên tâm =))

bọn trộm làm éo gì bít giá cả cứ hét nó là nó bán .. thằng trộm nào khôn bán 5t thế 0_0

đang đi đường có thằng bảo mua máy ảnh ko - thế là đi luôn hài =))0

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Vấn đề ở đây không phải là Tàu hay xịn,mà đây là hàng gian,bạn Nam mua về mấy bữa nữa công an đến nhà đó a :rolleyes[1]:

tuanluoi

Nấm nhỏ
Mình mua thì nói mình mua ;))
Người ta có lại thì cũng là mình mua chứ có phải ăn trộm đâu :))
Còn nếu chủ của đt có dữ liệu quan trọng muốn chuộc lại thì cũng đưa tiền chuộc >= 6tr5 lúc mua :bleh[1]:

Em đảm bảo máy xịn ạ ^^ Chính hãng 100% ko phải máy tàu đâu ^^
Em bán giá đấy đi cho nhanh \:D/
Check máy thấy FW 3.1.3 nên ko có "find my iphone" của 4.2 đâu các bác yên tâm là ko tìm ra đc đâu ạ ^^
Con iP + DSi của em mất 2 tháng mà báo công an giờ chả thấy gì cả >"<

warriosbest

Banned
Em đảm bảo máy xịn ạ ^^ Chính hãng 100% ko phải máy tàu đâu ^^
Em bán giá đấy đi cho nhanh \:D/
Check máy thấy FW 3.1.3 nên ko có "find my iphone" của 4.2 đâu các bác yên tâm là ko tìm ra đc đâu ạ ^^
Con iP + DSi của em mất 2 tháng mà báo công an giờ chả thấy gì cả >"<
=)) câu cuối khó đỡ thiêt =))

nhưng mà mỗi tội chả hiểu sao bạn mua tận 5t - cứ hét nó 2t-3t xem sao đồ ăn cắp mà

nghi lắm giá quá thơm

---------- Post added at 04:58 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

trên máy có thiết bị gps xong công an đến gô cổ:myemo0111:
Xin nói cho 1 câu mình thách thằng CA nào nó tìm đc bạn đấy :)) Bác mình mất con iPhone 3GS. Lên CA báo, nộp tiền cho chúng nó rồi mà còn ko tìm đc đây này :)) Cứ vô tư xài đi ;)) Bác nào mua đc đúng là hời ;))

PS:Hình như dân Huế hiền nên mới ko dám tiêu thụ hàng ăn cắp hay sao ý. Ra HN 10 hàng hết 9 hàng nhận liền khỏi hỏi nguồn gốc ;))

Mà mình thắc mắc 3 GS thì làm gì cần Micro sim. CHả lẽ bạn múc đc con iPhone 4 mà ra hàng chúng nó nhầm là 3 GS à

Mà mình thắc mắc 3 GS thì làm gì cần Micro sim. CHả lẽ bạn múc đc con iPhone 4 mà ra hàng chúng nó nhầm là 3 GS à
Hồi trc em dùng 3Gs thì người ta bỏ sẳn SIM vào lun em cứ thế mà nghe gọi 8-}
Dùng đc 3, 4 tháng thì máy mất nên chưa mở khya SIM ra lần nào nên cũng ko bik là SIM thường hay Micro SIM.
Mà em cứ nghe nói là em iP4 MicroSIM nên em cũng nghĩ em 3Gs là McrSIM >"<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN