Justin Bieber quảng cáo cho 3DS?!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trong MV vừa ra mắt, một sự kết hợp ko-hợp-tí-nào giữa Bi bờ và Mariah :-< Mariah đã từng rất tuyệt với All I want 4 Xmas is you orig, thế nhưng cho giọng Bieber vào giống như một con yêu tinh nhắng nhít ấy :-< Anw, ko bàn thêm về bản featuring mới này, các bạn hãy tua MV này đến phút thứ 2:00 và xem cho đến 2:10 :D 10s ko phải là ít cho 1 MV và quá đủ cho 1 cái promo :)) ko biết Nintendo đã giao kèo đc với hãng đĩa của Justin hay của Mariah để 3DS đc xuất hiện vài giây trong MV hay chỉ là do chú Bi bờ thích chơi 3DS :-?, nhưng chắc chắn rằng đây là một chiêu thức quảng cáo rất tích cực của Nintendo khi biết "dựa hơi" diva hàng đầu thế giới và đặc biệt là cậu nhox hot nhất hành tinh hiện nay, với lượng fan teen đông đảo, đảm bảo sau MV này doanh số của 3DS sẽ có sự khởi sắc :x \m/

Doon

nWriter
Cái đoạn đó rõ ràng là quảng cáo. Chắc Nin chi tiền để quảng cáo kích cầu trong dịp lễ giáng sinh.
Dù khá là ghét JB nhưng vẫn công nhận trong MV nhóc này đỡ con gái hơn trước nhiều rồi ...

thanhbtre

Nấm nhỏ
ôi mẹ ơi tận 10s dài thoàng lận gì dữ vậy chài :( . mà không phải là sản phẩm nào khác mà lại là 3ds nữa chứ...:myemo0119:
P/s : có thể đây là nguyên nhân :em18:

Doon

nWriter
Coi MV thấy không khí giáng sinh bên đó nô nức ghê.
Mà ko biết có bản nào mình Mariah Carey hát ko nhỉ, ko thích giọng JB lắm ...

mariobeo

Thành viên lâu năm
thằng JB này làm hỏng hết cả cái bài hát gốc của ng ta rồi =.=
Bad Romance lấy bối cảnh clip là ở 1 nhà thổ, Gaga là 1 cô gái bị đem ra rao bán, cái Nunchuk trong clip đc dùng để làm nút ấn chọn mua cho đám đàn ông =))

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Bieber hồi đó tớ anti vì đó có style kinh quá o_O ( Nhất là cái tóc ko đỡ nổi) Nhưng dạo này thì đỡ rồi nên cũng bớt anti
Trước đây tên này cũng có 1 lần biểu diễn live ở Nintendo World Store rồi :)
Và hồi đó Beyoncé có quảng cáo Rhythm Heaven đấy , mới đây thì One Direction quảng cáo Pokémon Black/White :)
Nói chung Nintendo rất biết cách quảng cáo sản phẩm :)
Yêu Nintendo lắm cơ....

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN