3DS Kagura - Nữ Ninja xinh đẹp.......

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
S: You know, Senran Kagura has a positive reception on Siliconera. Do you think there is a chance for the title to come out overseas?

Toshinori Aoki, Executive Managing Director of Digital Contents: We are certainly looking to bring this over to America and we’re working hard to do so.

Daniel Kurtz, Business Development Coordinator: With any of our games, if we can find a partner in the West that we can publish with be it Senran Kagura or No More Heroes. If there is somebody we can sell it with, partner with, and find a market with then we definitely want to push forward. Senran Kagura is no different.
Đại khái là hãng Marvelous đang tìm cách phát hành game này tại US \m/

\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/
Yahooo, yên tâm mua 3DS được rồi, pS3 để sau\m/.
hãng này khôn phết, tìm mấy nhà phát hành kiểu no more heroes để có thể phát hành sang Mỹ một cách ngon lành và an toàn.

Kawaii

Super Princess Peach
- Sao lại có trái cây ở đây zợ :(

- Tên topic này hông có hay j hết, phải rename lại là Kagura - Nữ Ninja xinh tươi :( có ai đồng tình hông, nếu có thì thanks nha, trên 10 cái thanks thì Kawaii sẽ rename ^_^ hjhj

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
ngay từ đầu game đã có cái tên rất hay là Portrait of Girls rồi, nhưng chỉ vì mình chậm tay mà... :em25:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Footage mới, cảnh báo, nguy hiểm, dễ ra đi đột ngột

17+
Đoạn này trong game chỉ được 2D thôi chứ không lên được 3D, đỡ sốc ;))

Vài screen nữa

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Lục lọi dc thêm 1 video nữa, ko bít có chưa, thui mình quăng lên đại luôn, Girl play game PR toàn nói tiếng Nhật ^^

[YOUTUBE]A3aBjVWJq7g[/YOUTUBE]​

@Gem: "Hàng" ngon quá vậy trời

Nẩy nẩy cứ như "thật"

@DP: Đoạn này hình như là ở Tokyo Game Show thì phải?
Mà là PR nhé anh Pearl;)), không phải PA đâu.

Cứ yên tâm là có bản US rồi\m/

TiểuLong

Nấm nhỏ
Chắc tui k dám mua vì :
1/ Tui bằng tuổi SkyDragonZX
2/Nhín Boobs 1 hồi nhức cả đầu,k thích game thu hut người chơi bằng Boobs của nv nữ,chỉ thích gameplay hay,cốt truyện tốt ha Sis Kawaii nhỉ ? :D
3/Như trên đã nói,thích dang PKMN,Mario,.... chứ công nhận 4rum toàn mấy ông dê cụ =))
Sis Kawaii đồng ý với em thì thanks phát nhá :)

TiểuLong

Nấm nhỏ
Cảm ơn Ice Cream 10A9 nhá,có người đồng tình rồi :emot-sissies: ,kết bạn nha

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:57 PM ----------

10 trang mọi người ơi =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN