Kamen Rider Battle Ganbaride Card Battle Taisen

Cửa hàng game Nintendo nShop

cac ban oi cac ban co ai choi duoc tren ak 2i khong minh down ve ma thu cung khong duoc

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

các ban ơi có ai chơi được trên ak 2i chưa mình down thử về ma[YOUTUBE][/YOUTUBE] vẫn chơi khong được:myemo0104:

Mình chơi được bình thường trên Acekard2i nhưng khi đánh thì toàn thua. máy cứ đến turn 3 là chơi Final Attack đạp phát chết bất kể mọi cố gắng của mình.

tớ thử rồi nhưng mà không được mới hỏi cái ak menu của tớ down từ mimi game nên tớ không biết nó là bản mấy cậu cho tớ cái link chơi được trên ak 2i đi
mà nếu cậu rảnh trong mai thì cậu cho tớ cái link trong vòng ngày mai đi nếu không thì thôi bữa khác cũng được.
(thank you)

Tớ nói lộn .Tớ nói là có ai chơi được trong ak 2i mà trên dsi không. (nhấn mạnh là tớ chơi không được nên mới hỏi
Tớ đang chơi bằng Acekard2i trên DSi LL đây.

Cậu down cái Akloader hay Ak2loader bên topic Dragon Quest IX có link về chém vào thể nhớ là chơi được ngay.

p/s: Game này có bonus card Double Extreme và Accel Trial nhưng mà chán phèo :-< Không có signature Finish :-<

Cả Decade Complete Form cũng không có Finish như trong phim.

Faiz Accel thì khi vào game lại là Faiz thường không phải là Faiz Accel.

ủa sao tớ thử mà vẫn không được

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

Mà có cái đó rồi có cần phải patch không hay là down cái clean rom thôi
:em03:Plus :em2:em14::em43:3:

mà sao mình down rom đã patch rồi cái chưa patch luôn rôi mà màn hình vẫn trắng thế

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

anh mình chỉnh cái thẻ sao bây giờ cái may tớ vô được dsi shop nhưng máy vẫn 1,2u cậu cho mình cái trang down nào mà chơi được trò này đi:bye2[1]:

tớ nói lộn . tớ nói là bữa trước anh tớ với tớ ngịch sao mà bây giờ , anh tớ nói là cài cái hardware đó sẽ vô được DSI shop , anh tớ còn nói là không delete được.sau đó tớ vô được DSI shop nhưng khong chơi được trò Kamen Rider Battle Ganbaride Card Battle Taisen

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN